Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Guest
    Một số BlackBerry KEYone đã nhận đươc bản security update tháng 7 (build number AAM481), đáng chú ý, trong bản cập nhật này có bổ sung thêm app Support Center với một số chức năng hỗ trợ người dùng:
    • Feedback:Với chức năng này bạn có thể phản ánh trực tiếp lên các bộ phận hỗ trợ của BlackBerry về các vấn đề gặp phải trong quá trình sử dụng BlackBerry, đây là động thái mới cho thấy BlackBerry luôn lắng nghe và hỗ trợ người dùng nhất là sau sự cố về một số thiết bị KEYone bi bong màn hình.
    • E-Warranty: Chức năng bảo hành điện tử, có thể chỉ dành cho máy phân phối chính hãng, máy xách tay không rõ có thực hiện được không, mình chưa thử được do chưa nhận được bản cập nhật này.
    • Hardware Diagnosis: Nhiều người dùng sẽ rất thắc mắc tại sao KEYone không hỗ trợ app test chức năng của máy như BlackBerry Virtual Expert, mình đã dùng thử bản apk lấy ra trên Priv nhưng nhiều chức năng test không hoạt động, với lần cập nhật này Support Center có bổ sung một số chức năng test máy tương tự BlackBerry Virtual Expert.
    • Infor: Chức năng này chỉ là hiển thị các thông tin hệ thống.
    Bản cập nhật phụ thuộc vào các nhà mạng phân phối nên một số thiết bị có thể phải chờ cho đến cuối tháng 7 mới nhận được bản cập nhật này.
    UPDATE: Đã có bản cập nhật cho KEYone mã BBB100-2. Anh em check cập nhật nhé

View more random threads:

Guest
    chừng nào priv mới dc lên 7 nhỉ

Guest
    Cho mình hỏi tý không liên quan đến topic là con priv có lên được 7 không hả mọi người hay chỉ dừng lại ở 6.0.1 thôi ạ? Đang định mua 1 con nên hơi phân vân, đang xài 7 quen nên không thích xuống 6.

Trích dẫn Gửi bởi hieu1994
    Cho mình hỏi tý không liên quan đến topic là con priv có lên được 7 không hả mọi người hay chỉ dừng lại ở 6.0.1 thôi ạ? Đang định mua 1 con nên hơi phân vân, đang xài 7 quen nên không thích xuống 6.
    Hiện tại trong tương lai gần thì chưa thấy có nhắc đến hay lên kế hoạch cho Priv được lên Android v7. Nhưng thực tế hiện tại mình thất v6 chạy cũng chưa mượt mà cho lắm, mở 4G mà app Google Maps mất vài giây mới vào đc để dùng - mà nó báo là để tớ load data!

Trích dẫn Gửi bởi luka

View attachment 29525
    Sao của anh lại là AAM481 nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Sao của anh lại là AAM481 nhỉ
    Cái ảnh trên là bản cũ đang update anh ạ, sau khi update đã lên được bản AAM481 anh ạ

Trích dẫn Gửi bởi luka
    Cái ảnh trên là bản cũ đang update anh ạ, sau khi update đã lên được bản AAM481 anh ạ
    Anh cũng ko thấy cái Support Center kia đâu, chú có thấy ko?

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Anh cũng ko thấy cái Support Center kia đâu, chú có thấy ko?
    Em cũng không thấy anh ạ, có người nói sau khi update máy restart lại sẽ có một phần khai báo hiện lên nhưng em không thấy, trên các trang mạng nước ngoài một số cũng kêu không thấy, em đang trao đổi hỏi thử

Trích dẫn Gửi bởi luka
    Em cũng không thấy anh ạ, có người nói sau khi update máy restart lại sẽ có một phần khai báo hiện lên nhưng em không thấy, trên các trang mạng nước ngoài một số cũng kêu không thấy, em đang trao đổi hỏi thử
    Mình cũng đã nhận bản update này mà sao không thấy Support Center đâu cả

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 13-07-2017, 09:04 PM
  2. Viber [Update v3.1.10] - Bổ sung thêm tính năng cho BlackBerry OS
    Bởi emlahuong trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 339
    Bài viết cuối: 01-06-2016, 04:49 PM
  3. Angry Birds Go! [Update v1.3.0] - Chim đua xe, bản mới bổ sung thêm Snowy Theme, Karts ...
    Bởi danngovan trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 11-06-2014, 11:45 PM
  4. Dropbox [Update v1.0.55] - Bổ sung thêm chức năng backup danh bạ
    Bởi tungkyrnguyen1 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 12-07-2013, 04:05 PM
  5. Trả lời: 259
    Bài viết cuối: 08-03-2013, 12:57 AM