Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 60 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Họ nói lỗ là lỗ riêng của dịch vụ 3G thôi mà bạn. Chứ có phải tổng thể họ lỗ đâu, 3G chỉ là 1 dịch vụ trong vô vàn các dịch vụ khác của các công ty viễn thông mà
    Yyeah, cái đấy ai cũng biêtd mà bác, có điều là nếu cứ lấy cái lỗ mà đòi tăng giá, còn cái lãi sao kg lấy nó để lôi cái thằng lỗ lên, kinh doanh mà, cái được cái kg, lấy ngăn nuôi dài, lấy lỗ mảng lãi cân bằng với khối lỗ, như vậy mới là nghĩ cho người dùng thiết bị đầu cuối bác ạ. Mà bác có vẻ ủng hộ chủ trương tăng giá của dịhc vụ 3G nhỉ? Em dám chắc làm quả Poll là biết ngay kết quả thôi bác!!!

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Họ nói lỗ là lỗ riêng của dịch vụ 3G thôi mà bạn. Chứ có phải tổng thể họ lỗ đâu, 3G chỉ là 1 dịch vụ trong vô vàn các dịch vụ khác của các công ty viễn thông mà
    Yyeah, cái đấy ai cũng biêtd mà bác, có điều là nếu cứ lấy cái lỗ mà đòi tăng giá, còn cái lãi sao kg lấy nó để lôi cái thằng lỗ lên, kinh doanh mà, cái được cái kg, lấy ngăn nuôi dài, lấy lỗ mảng lãi cân bằng với khối lỗ, như vậy mới là nghĩ cho người dùng thiết bị đầu cuối bác ạ. Mà bác có vẻ ủng hộ chủ trương tăng giá của dịhc vụ 3G nhỉ? Em dám chắc làm quả Poll là biết ngay kết quả thôi bác!!!

Các bác đâu có hiểu,bọn nhà mạng ăn gì mà khôn thế.So bì mấy bọn châu âu và trung quốc vì đồng tiền ngoại tệ nó cao hơn mình quy ra đổi tiền việt mệnh giá thấp chứ đâu phải là cao đâu đồng tiền các nước thu nhập cao thì vẫn rẻ,bọn nhà mạng làm trò nó kô cần tiêu dùng mấy bọn chó rẻ rách.....

Trích dẫn Gửi bởi SOC+GAU
    Bạn thấy mình ủng hộ à? Hài hước ghê

Vì bạn nói "Việt teo mà bão lỗ thì vái cả nón, cả cụm, lạy gãy cổ thằng này luôn" nên mình mới giải thích thêm thôi. Vì rõ ràng trong bài viết ông Viettel chỉ nói lỗ dịch vụ 3G, và như vậy là ông ta nói đúng chứ không sai. Nên bạn không cần phải "lạy gãy cổ" đâu

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Bạn thấy mình ủng hộ à? Hài hứớc ghê

Vì bạn nói "Việt teo mà bão lỗ thì vái cả nón, cả cụm, lạy gãy cổ thằng này luôn" nên mình mới giải thích thêm thôi. Vì rõ ràng trong bài viết ông Viettel chỉ nói lỗ dịch vụ 3G, và như vậy là ông ta nói đúng chứ không sai. Nên bạn không cần phải "lạy gãy cổ" đâu
    Anh cho em hỏi là bis vt mây hôm nay anh dùng ổn không ạ? Em vừa đk lại bis hôm mùng 1, dùng ức chế quá

[QUOTE="hieu1994"]Anh cho em hỏi là bis vt mây hôm nay anh dùng ổn không ạ? Em vừa đk lại bis hôm mùng 1, dùng ức chế quá

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Q10 không cần BIS nên mình đang dùng MiMax, không thấy có vấn đề gì
    Thế giờ anh dùng mỗi bb10 thôi à? Không dùng bb7 nữa ạ @@

tăng giá cước đơn giản vì.........việt teo bán đt 3G, smartphone,... nhưng đếu ai mua nên tranh thủ tăng giá cước 3G để lấy lãi

Chắc chắn là viettel sẽ tăng, dạo này nói mạnh lắm. Các bác dự là tăng bao nhiêu?
    Theo em dự: Bis pro tăng lên thành 100k/1tháng
    Mimax: 80k/ tháng.

Các bác cùng dự nào!

tăng phí để vỗ béo cho mấy thèn lãnh đạo đây mà! cha tụi nó 1 lũ chóx-(

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456

Các Chủ đề tương tự

1. Phím tăng âm lượng của Q10 bị hỏng?
    Bởi tuandinh210 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 31-12-2014, 06:21 AM
  2. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 27-09-2014, 10:39 PM
  3. lỗi sạc hiện tia sét nhưng không tăng pin :(
    Bởi dlink00001 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 24-09-2013, 05:14 PM
  4. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 25-02-2013, 09:24 PM