Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 60 của 60
    tiền nào của đấy thôi, tăng cũng được nhưng chất lượng phải đi cùng; chứ tăng mà giậm chân tại chỗ thì mình vẫn phải dùng mà

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ngochps
    mọi sự so sánh đều là khập khiễng nếu ko quy về cùng 1 đơn vị, nhưng túm lại cước 3g sẽ tăng, mình kêu ng dùng chết nhưng nhà mạng tăng giá a e vẫn lao theo đều. kêu cứ kêu tăng cứ tăng sài vẫn cứ sài, dòng đời ko thay đổi các bạn ợ
    Giống xăng thôi, tăng vẫn tăng, sài vẫn sài, than vẫn than...muôn đời luôn. Trừ phi có 1 công ty nào không phải nhà nước, được đầu tư cực mạnh từ nước ngoài, lúc này mặc may các công ty trong nước sẽ phải giảm giá thành để cạnh tranh!

Trích dẫn Gửi bởi ngochps
    mọi sự so sánh đều là khập khiễng nếu ko quy về cùng 1 đơn vị, nhưng túm lại cước 3g sẽ tăng, mình kêu ng dùng chết nhưng nhà mạng tăng giá a e vẫn lao theo đều. kêu cứ kêu tăng cứ tăng sài vẫn cứ sài, dòng đời ko thay đổi các bạn ợ
    Giống xăng thôi, tăng vẫn tăng, sài vẫn sài, than vẫn than...muôn đời luôn. Trừ phi có 1 công ty nào không phải nhà nước, được đầu tư cực mạnh từ nước ngoài, lúc này mặc may các công ty trong nước sẽ phải giảm giá thành để cạnh tranh!

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi thienhaxanh2405
    Theo mình, việc tăng cước là điều tất yếu theo sự phát triển, vì cũng phải tính tới việc lạm phát, trượt giá....
    (1 vài quan điểm, hi vọng các bác ko bảo em ném đá hội nghị ạ )
    Khi làm ăn có tiền, không nói lý do nhưng khi lỗ lả, hay đại khái mún cái gì đó, ở đây là mún tăng gì, thì đưa ra lý do để mọi người thấy là "đáng thương" và cũng là có "cái cớ" để mà xin xỏ tăng giá. Tỏ ra đáng thương để đạt mục đích này nọ thấy nhiều rồi, từ Xăng, Điện, Nước...nhiều thứ

Bạn viết quá hay. Nhưng để có CÔNG BẰNG thì còn xa lắm bạn ơi. Có thể nói là muôn đời không có, ở Việt Nam này
    Cảm ơn bạn đã chia sẻ quan điểm. Riêng về dùng mạng, hiện đang chuyển dần sang dùng Gmobile, ếch dùng 3G của mạng VTnữa.

Trích dẫn Gửi bởi thienhaxanh2405
    Theo mình, việc tăng cước là điều tất yếu theo sự phát triển, vì cũng phải tính tới việc lạm phát, trượt giá....
    (1 vài quan điểm, hi vọng các bác ko bảo em ném đá hội nghị ạ )
    Khi làm ăn có tiền, không nói lý do nhưng khi lỗ lả, hay đại khái mún cái gì đó, ở đây là mún tăng gì, thì đưa ra lý do để mọi người thấy là "đáng thương" và cũng là có "cái cớ" để mà xin xỏ tăng giá. Tỏ ra đáng thương để đạt mục đích này nọ thấy nhiều rồi, từ Xăng, Điện, Nước...nhiều thứ

Bạn viết quá hay. Nhưng để có CÔNG BẰNG thì còn xa lắm bạn ơi. Có thể nói là muôn đời không có, ở Việt Nam này
    Cảm ơn bạn đã chia sẻ quan điểm. Riêng về dùng mạng, hiện đang chuyển dần sang dùng Gmobile, ếch dùng 3G của mạng VTnữa.

Lên luôn 4G cho nhanh và luôn
    Đầu tư thì đầu tư cái gì nó mạnh hẳn đi. Chứ cắn đốp chát như kiểu giá xăng thế này thì đỡ sao được

Guest
    Lên luôn 4G cho nhanh và luôn
    Đầu tư thì đầu tư cái gì nó mạnh hẳn đi. Chứ cắn đốp chát như kiểu giá xăng thế này thì đỡ sao được

nói chứ thà rằng mạng 3G bên mình tốt chứ chất lượng còn kém quá, nhà mình ở ngoại ô xíu lên 3G nhiều khi load mãi chẳng xong 1 trang web . Kiểu này tăng giá chắc tạch sinh viên rồi =.=

2G của Gmobile đi với 9900 nhanh hơn 3G của 9000 sim Vina. Nhưng mình thích hình ảnh Beeline hồi xưa hơn. Cho mình đỡ cảm thấy gìa cỗi

Mạng kém mà cứ đòi tăng chán lòi mạng vietnam

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-07-2017, 11:41 PM
  2. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-06-2015, 09:56 AM
  3. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 15-05-2015, 11:48 AM
  4. Thanh Toolbelt của BlackBerry Classic có giúp tăng hiệu suất làm việc của bạn trên điện thoại không?
    Bởi kiepcodoc4 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-01-2015, 02:50 PM
  5. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 20-05-2012, 06:36 PM