Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 60
    Nói chung, ai nói cứ nói các anh vẫn sẽ cứ tăng thôi .... Chỉ hy vọng khi tăng thì dịch vụ tăng theo thôi .... Chứ kiểu gì mà xài gói BBU 50k trong tháng chưa xài khỉ gió gì đã báo hết hạn mức max ...

Tăng 3G mà ko tăng BIS thì chẳng ảnh hưởng gì hehe, mà sợ nó kéo theo tăng BIS là chết

Mình dùng sim SV đang ký group để sms và call vs ng y 1 đ/ph&sms sg vãi, chỉ cần 8700 là đủ

Cứ đi so vs các nước thu nhập bình quân đầu người trên trời để tính giá cho VN thì tăng liên tục chứ k phải 1 lần

chết svien cả.

mọi sự so sánh đều là khập khiễng nếu ko quy về cùng 1 đơn vị, nhưng túm lại cước 3g sẽ tăng, mình kêu ng dùng chết nhưng nhà mạng tăng giá a e vẫn lao theo đều. kêu cứ kêu tăng cứ tăng sài vẫn cứ sài, dòng đời ko thay đổi các bạn ợ

Kêu thì cứ kêu cho vui thôi, vẫn phải trả phí như thường, các anh tăng theo giá điện, giá xăng, phí đường bộ, tỷ loại phí rồi .

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi leeanh
    Nói vậy chứ như mình dùng trả sau vina,gọi 10p nội mạng không mất tiến,cai này buồn rất it,vẫn trong giới hạn,bbm 50k, nt và gọi cho bạn gái cũng free,gọi công việc thì toàn người ta gọi cho mình. Thế mà tháng nào cũng 350k tiền điện thoại haha.không biết tính cước kiểu gì nữa .
    Vậy còn chưa nhiều, mẹ mình không hay dùng những cái này, tháng nào cũng 2tr tiền điện thoại @@ nay giờ còn biết lên mạng đọc báo nữa @@ hên bữa mình đăng kí mấy cái gói cước, nhưng vụ gọi đt không giảm được :"(

Đến sinh nhật vietel nó tặng cả 600k tiền gọi điện thoại

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tndoubleh
    Vậy còn chưa nhiều, mẹ mình không hay dùng những cái này, tháng nào cũng 2tr tiền điện thoại @@ nay giờ còn biết lên mạng đọc báo nữa @@ hên bữa mình đăng kí mấy cái gói cước, nhưng vụ gọi đt không giảm được :"(

Đến sinh nhật vietel nó tặng cả 600k tiền gọi điện thoại
    Nếu mình gọi nhiều không nói làm gì, đằng này chẳng gọi mấy, thế mà tháng nao cũng hơn300k hà hà trước kia mình không đăng ký gói mà , chỉ đăng ký 3g chẳng hiểu kiểu gì cuối tháng nó làm cho 1t8 tiền điện thoại haha

Cũng là 1 cách lý giải. Ngày xưa dùng 2G rồi chuyển lên edge là 1 chuyện tuyệt vời và tìm ra đc pm chat như vitalk, ola đã là 1 hạnh phúc k j tả nổi, giờ các bạn trẻ có nhiều pm hỗ trợ quá xả láng, chứ cho về cái thời nt tomato 200/tn xem tốn thế nào =)) Nói thế chứ nhà mạng cũng phải có đất sống chứ. Mình thấy 3G bây giờ rẻ thật mà.

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-07-2017, 11:41 PM
  2. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-06-2015, 09:56 AM
  3. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 15-05-2015, 11:48 AM
  4. Thanh Toolbelt của BlackBerry Classic có giúp tăng hiệu suất làm việc của bạn trên điện thoại không?
    Bởi kiepcodoc4 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-01-2015, 02:50 PM
  5. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 20-05-2012, 06:36 PM