Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    Các app OTT từ server: Apple, Fb, google, BBM sẽ khó kiểm soát hơn. Bóp chặt thì sẽ là lúc mọi người chuyển từ: zalo, line, kakao, viber, whatsapp, we chat,... Sang dùng bọn kia hết.

Nói chung là cái éo gì các ông trên cũng muốn tóm để vòi tiền !] trong khi các công cụ nào cũng thu phí gây cản trở rất lớn~X( . Thật sự không hiểu đến khi nào mới có cái mà gọi là " Tiến bộ" thực sự => hơi lan sang vấn đề chính trị [-(

Trích dẫn Gửi bởi minhphuongyo
    Tiền cước Internet ở Việt Nam quá rẻ rồi, mình xài 23$/tháng dung lượng 4G. Xài hết trong 30 ngày là bị cắt luôn. Ở Việt Nam có cái hay là xài hết thì bị bóp băng thông =.=
    nếu cần thiết phải trả 23$/tháng với dung lượng 4G và tốc độ chính xác của 3G thì mình vẫn trả, còn trả tiền với tốc độ 3 gờ VN thì mình xin chào thua.

Dùng gói BB 50k/tháng free 300MB mà lúc nào cũng thừa, vì 3G chậm thảm hại, lúc cần thì chập chờn, lúc ko cần thì nhanh. Đến nản nhưng bù lại lợi ích các dịch vụ mà BB mang lại thì thấy chi phí đó hợp lý (vì 2G vẫn hoạt động ngon gần như 3 gờ)

Trích dẫn Gửi bởi longkts
    Em có thắc mắc là, mình đăng kí BIS rồi thì có mất thêm khoản phí nào để sử dụng BBM nữa ko??
    mình nghĩ chắc là không, vì BBM nằm trong gói BIS rồi. Ko biết ios và android thế nào thôi.

Mình nhớ cái dự án của BB là biến BBM thành SMS v2, kế hoạch đó mà đc thực hiện từ những năm trước thì bây giờ BB cũng cứng lắm rồi chứ ko khó khăn như bây giờ

Trích dẫn Gửi bởi longkts
    Em có thắc mắc là, mình đăng kí BIS rồi thì có mất thêm khoản phí nào để sử dụng BBM nữa ko??
    mình nghĩ chắc là không, vì BBM nằm trong gói BIS rồi. Ko biết ios và android thế nào thôi.

Mình nhớ cái dự án của BB là biến BBM thành SMS v2, kế hoạch đó mà đc thực hiện từ những năm trước thì bây giờ BB cũng cứng lắm rồi chứ ko khó khăn như bây giờ

OTT là xu hướng tất yếu của internet, cái quan trọng là nhà mạng làm sao thuyết phục người tiêu dùng chứ không phải bắt ép người tiêu dùng, nếu tăng nhiều mong cho khu vực các thành phố lớn mỗi nhà hàng tháng đóng 20k để lắp wifi free toàn thành phố thì ola ola, nhà mạng ra đường ở, còn BBM và email thì dùng đến EDGE em nghĩ là ngon, thế này đăng ký GPRS, có 3G nhưng mấy khi để 3G đâu, VN toàn bắt dân thụt lùi

OTT là xu hướng tất yếu của internet, cái quan trọng là nhà mạng làm sao thuyết phục người tiêu dùng chứ không phải bắt ép người tiêu dùng, nếu tăng nhiều mong cho khu vực các thành phố lớn mỗi nhà hàng tháng đóng 20k để lắp wifi free toàn thành phố thì ola ola, nhà mạng ra đường ở, còn BBM và email thì dùng đến EDGE em nghĩ là ngon, thế này đăng ký GPRS, có 3G nhưng mấy khi để 3G đâu, VN toàn bắt dân thụt lùi

Guest
    Toàn rào trước đón sau.. Haizz.. Thấy bảo gía 3g còn tăng nữa vậy mà còn định thu phí sử dụng OTT. Thôi chuẩn bị bán hết smartphone để trở về với cục gạch nokia cho đỡ lăn tăn :-j

Toàn rào trước đón sau.. Haizz.. Thấy bảo gía 3g còn tăng nữa vậy mà còn định thu phí sử dụng OTT. Thôi chuẩn bị bán hết smartphone để trở về với cục gạch nokia cho đỡ lăn tăn :-j

bọn chó, có giỏi thì thu cước sử dụng yahô, gmail xem nào. chó cắn áo rách

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 20-11-2014, 10:08 PM
  2. BlackBerry Passport sẽ được "đóng gói" OS 10.3.0.1052 khi phát hành?
    Bởi tuanluu024 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 20-08-2014, 01:02 PM
  3. Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 30-11-2012, 04:15 PM
  4. Mobifone sẽ hoãn triển khai gói BBU đến 05/11/2012 ?
    Bởi nghiemthanhminh trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 159
    Bài viết cuối: 05-11-2012, 08:13 AM
  5. Ngày 3/1, VinaPhone sẽ công bố gói cước cho BlackBerry
    Bởi ambientaz trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 30-12-2011, 02:49 PM