Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 60
    Guest
    Ad xóa hoặc edit bớt mấy comment ko tốt đi. Ai cũng bít, nhưng nên nhịn đi. Không là diễn đàn tèo đó.

Trích dẫn Gửi bởi nambun
    Ad xóa hoặc edit bớt mấy comment ko tốt đi. Ai cũng bít, nhưng nên nhịn đi. Không là diễn đàn tèo đó.
    wetfoot lo hết mà )

Đọc muộn nên không đọc được mấy cmt bức xúc của mấy bác Nên để lời mà nói thẳng vào mặt bọn nhà mạng còn hơn

Nhà nước là ai? Các bác ấy củng là nhà nước đó thôi!!!

Giờ nói cũng bằng thừa ! dân ta chỉ được cái "to còi" thôi... nhớ thời phong kiến + chiến tranh mọi tầng lớp đoàn kết chống lại cái xấu xa là thế, mà giờ đây chỉ thấy "nói mồm" chứ không thấy "hành động", thử chung tay tẩy chay 3G một vài tháng xem nhà mạng có còn giám coi thường người dùng nữa không. Không ai chịu hy sinh 1 tý quyền lợi + nhu cầu của mình cả, hầu hết chỉ nghĩ đến cái trước mắt rồi ngậm bồ hòn làm ngọt mà không nhìn đến cái thiệt sau này . Giờ nó tăng bất hợp lý được thì sau này nó cũng lại làm thế. Haizzzz...

Việc tăng cước có j là quá đáng đâu, các bác không thích dùng thì huỷ đi, đừng đăng ký nữa, với lại còn nhiều gói cước rẻ mà, sao các bác không dùng, chọn gói cước mắc tiền làm j để rồi khóc lóc.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Bạn cần hết sức bình tĩnh, không nên văng tục như vậy
    ờ, có thanh tra nữa cũng kết luận thế thôi, đọc 1 hồi nhưng quan tâm mỗi đoạn cuối là k có j bất thường cả, hết, dài dòng làm j, rối mắt.
    PS: không liên quan nhưng diễn đàn mình bị lỗi không đăng nhập được, mặc dù mình đang đăng nhập đây, nhưng chỉ cần click vào 1 số mục của forum là bị văng ra ngay, cố đăng nhập lại cũng k được, mod xem hộ thế nào đi.

Doanh nghiệp bắt tay với nhà nước, thanh tra dưới trướng nhà nước. Vui nhỉ. Mà giả sử kết luận 3 ông đó bắt tay với nhau rồi làm gì dc nhau? liệu sẽ giảm giá cước hay tăng thêm nào :3

Trích dẫn Gửi bởi qloved
    PS: không liên quan nhưng diễn đàn mình bị lỗi không đăng nhập được, mặc dù mình đang đăng nhập đây, nhưng chỉ cần click vào 1 số mục của forum là bị văng ra ngay, cố đăng nhập lại cũng k được, mod xem hộ thế nào đi.
    Đó là bạn click vào mấy cái link cũ, nó chuyển sang phiên bản cũ của Diễn đàn, bạn sẽ thấy giao diện khác đúng không? Bỏ qua cái link đó đi, back lại và dùng chức năng tìm kiếm để tìm đến topic tương ứng trên Diễn đàn phiên bản mới nhé

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Đó là bạn click vào mấy cái link cũ, nó chuyển sang phiên bản cũ của Diễn đàn, bạn sẽ thấy giao diện khác đúng không? Bỏ qua cái link đó đi, back lại và dùng chức năng tìm kiếm để tìm đến topic tương ứng trên Diễn đàn phiên bản mới nhé
    đúng là nhìn giao diện cũ, nhưng link là bbvietnam.com/forum* chứ k phải bbvietnam.com/thread mod à, mod nhanh chóng đồng bộ lại link chứ k rất phiền

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-04-2017, 08:44 AM
  2. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 06-03-2014, 08:36 PM
  3. Vụ tăng cước 3G bất thường: Có dấu hiệu vi phạm Luật cạnh tranh
    Bởi nhung_hv trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 20-10-2013, 09:33 PM
  4. Dư luận bất bình việc Viettel đòi tăng cước 3G
    Bởi trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác