Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 100
    Guest
    bbvnNews
    Bắt ven nó tìm mạch rồi gắn 1 ống kim dẫn thuốc hoặc nước biển vào, khỏi chích lắt nhắt nhiều lần áh anh! :v

Guest
    • Cái này làm cảnh với một bộ phận nhỏ người dùng thôi , chứ đa phần với mọi người nó vẫn rất có ích , quá tiện lợi để mởi khóa :v

Trích dẫn Gửi bởi bbvnNews
    Palm là "lòng bàn tay", palm vein là mạch máu khu vực lòng bàn tay

Chỉ là trích lại từ ICTNews theo "Chuyên gia sinh trắc học" chứ có phải anh em BBer tự đánh giá đâu bạn. Thông tin chỉ để tham khảo, bạn làm gì mà khó tính thế
    thì chắc chắn là trích từ nguồn khác rồi mà bạn , chứ trong BB mình có ai đủ trình độ để phán xét và đánh giá công nghệ của các hãng lớn dưới góc nhìn của 1 hacker đâu .
    Vấn đề là khi có thông tin tốt về hãng khác thì anh em lại ko post , nhưng có tin xấu về hãng khác thì post ngay , cái này đích thị là dìm hàng , ghen ăn tức ở còn gì ,xấu mặt cho các BBer quá .

Trích dẫn Gửi bởi passionmobile
    nói chuyện ngu như bò,có bik bảo mật vân tay vs icloud trên apple bây h ngang ngửa vs blackberry chưa?có xem tin tức bao nhiêu người bị activation lock phải bán máy iphone 5s vs giá xác chưa?ko ngờ trước h fan blackberry ít gây war bây h lòi đâu ra thể loại này!

người đua bài này lên forum cũng nhãm thật,ko có tí j liên quan blackberry cũng đem lên cho member dìm hàng hãng khác chơi!hãy tự hỏi tại sao 2 cái con trên hay khoe mẽ mà lại bán đắt hơn blackberry!ko thấy thẹn mà còn khoe ra cho fan hãng khác cười cho!tới h mà còn ko có thằng develop hay hacker nào quan tâm viết tool jaibreak hay root máy cho blackberry là hiểu tốt thế nào rồi ấy,cùi như windowphone mà còn có thằng làm tool root máy cho ấy!hãy nhìn lại bản thân mình trước khi cười người khác
    mấy vấn đề khác ko bàn tới nhưng việc bạn nhắc tới việc hacker không quan tâm viết tool jaibreak hoặc root cho bb bởi vì đơn giản là chả hacker nào làm đc việc đó! ( ý kiến cá nhân )

Trích dẫn Gửi bởi elkin47
    Không thích trang về BB mà lại đi đăng bài về iphone + ss, mà lại là những bài mang tính dìm hàng. thế thì có khác gì tinhte đang làm với BB
    Phải đăng nhập like cho bác, bên tinhte có trò dìm hàng rất bẩn, đăng bài không khách quan nhưng mình cứ là người tiêu dùng thông minh thôi, không bó buộc sản phẩm nào hay diễn đàn nào dù là bb hay tinhte . Nhưng dù sao em vẫn thích bbvietnam là nơi hội tụ những bài tinh tế và chất lượng hơn.

Với cả dạo này bên kia có nhiều thành phần comment gợi đòn và gây ức chế người đọc kinh khủng - dù em chẳng liên quan nhưng đọc chửi nhau cũng bị ức chế, hễ ai comment gợi war là em cho vào ignore list ngay tức khắc, ai cũng có quyền comment nhưng em có quyền chọn ai để đọc, nhưng đối với guess user thì không vậy, thiết nghĩ BQT nên giữ mức độ tinh tế của diễn đàn đang tốt và mãi tốt như hiện tại

Quan trọng là nó phải tiện nữa. Chứ như cảm biến vân tay của Iphone 5s là ngon rồi

Trích dẫn Gửi bởi losteru
    mấy vấn đề khác ko bàn tới nhưng việc bạn nhắc tới việc hacker không quan tâm viết tool jaibreak hoặc root cho bb bởi vì đơn giản là chả hacker nào làm đc việc đó! ( ý kiến cá nhân )
    hacker cái j mà ko làm dc,lỗ hổng an ninh chính phủ,CIA nó còn chui vào dc thì hdh còn non trẻ bb10 bác nghĩ dc ko?ko có cái j là bảo mật tuyệt đối 100%

nói chuyện ngu như bò,có bik bảo mật vân tay vs icloud trên apple bây h ngang ngửa vs blackberry chưa?có xem tin tức bao nhiêu người bị activation lock phải bán máy iphone 5s vs giá xác chưa?ko ngờ trước h fan blackberry ít gây war bây h lòi đâu ra thể loại này!

người đua bài này lên forum cũng nhãm thật,ko có tí j liên quan blackberry cũng đem lên cho member dìm hàng hãng khác chơi!hãy tự hỏi tại sao 2 cái con trên hay khoe mẽ mà lại bán đắt hơn blackberry!ko thấy thẹn mà còn khoe ra cho fan hãng khác cười cho!tới h mà còn ko có thằng develop hay hacker nào quan tâm viết tool jaibreak hay root máy cho blackberry là hiểu tốt thế nào rồi ấy,cùi như windowphone mà còn có thằng làm tool root máy cho ấy!hãy nhìn lại bản thân mình trước khi cười người khác
    Iphân detected!
    Đây là 1 thread đưa thông tin, thông tin nó không lá cải như cái thằng tinhte ăn cháo đ... bát là tốt chán rồi bạn ạ. Việc có hack với root, thì bạn không phải dev nên cũng không biết được là không có ai root cho hay là không root được hay không nữa đâu bạn ạ.
    Hơn nữa bạn có 2 tai, 2 mắt để đọc và nghe nhiều chiều, không phải cứ ai nói gì cũng nghe, *nhưng miệng có 1 cái thôi, nên không cần phải cứ phun ra như cái cmt vừa rồi đâu*

hacker cái j mà ko làm dc,lỗ hổng an ninh chính phủ,CIA nó còn chui vào dc thì hdh còn non trẻ bb10 bác nghĩ dc ko?ko có cái j là bảo mật tuyệt đối 100%
    phải nói chính xác là chưa hacker nào làm đc việc đó !
    Không phải tự nhiên sau vụ nghe lén lùm xùm của Mỹ mà đồng minh thân cận nhất của Mỹ, thủ tướng Đức chuyển qua xài Z10 đâu bạn và ông Obama không cần giữ lại chiếc 87 XCingular đâu !

Trích dẫn Gửi bởi kocoten1992
    Phải đăng nhập like cho bác, bên tinhte có trò dìm hàng rất bẩn, đăng bài không khách quan nhưng mình cứ là người tiêu dùng thông minh thôi, không bó buộc sản phẩm nào hay diễn đàn nào dù là bb hay tinhte . Nhưng dù sao em vẫn thích bbvietnam là nơi hội tụ những bài tinh tế và chất lượng hơn.

Với cả dạo này bên kia có nhiều thành phần comment gợi đòn và gây ức chế người đọc kinh khủng - dù em chẳng liên quan nhưng đọc chửi nhau cũng bị ức chế, hễ ai comment gợi war là em cho vào ignore list ngay tức khắc, ai cũng có quyền comment nhưng em có quyền chọn ai để đọc, nhưng đối với guess user thì không vậy, thiết nghĩ BQT nên giữ mức độ tinh tế của diễn đàn đang tốt và mãi tốt như hiện tại
    tinhte h như đống rác!xuống cấp từ thằng ad cuhiep tới sonlazio!nhất là cuhiep ko bik nhận bao nhiêu tiền từ nokia pr nokia lumia liên tục,hdo ngu nghe review từ nó dùng lumia 800 chụp hình xấu hoắc ứng dụng yếu kém,lumia 800 lúc đó bị lỗi bo mạch hàng loạt mà nó im re ko nhắc,làm đi bảo hành rồi bán lỗ lun!lần đó cãi nhau vs nó tại offline ưindowphone cách đây 2 năm nó còn nói do lumia 800 bạn bị lỗi ) !còn rất nhiều bài bên ấy rất nhãm cứ như bài trên haivl đem qua vậy!cho nên khi mua máy ko nên đi xem review làm éo j cho ức chế,thằng nào cho tiền nhiều là nó pr lên tận trời xanh!

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-03-2015, 12:59 AM
  2. iPhone 5 “đọ” thông số với Galaxy S3, Lumia 920
    Bởi nguyenbao13 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-08-2013, 04:35 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 30-07-2013, 10:22 AM
  4. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 02-11-2012, 01:19 AM