Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910
Kết quả 91 đến 100 của 100
    Guest
    Đa phần người dùng BB ở đây điều hiểu BB đang thiếu và yếu ở điểm nào, quan trọng nhất là nó phù hợp với bản thân và công việc, còn ai chả muốn đồ dùng của mình tốt, hoàn thiện cho bằng bạn bằng bè. Đời đâu như là mơ, được nọ thì phải mất kia, mấy bác dùng AD & IOS có dám tự tin nhận rằng sản phẩm mình dùng là hoàn hảo 100% ko ). Mình chỉ thấy buồn cười là có một số ít bạn vỗ ngực mình là người dùng BB nhưng chả hiểu gì về sản phẩm mình dùng, ko làm chủ được thiết bị, khi xảy ra lỗi hoặc ko bằng các hãng khác thì lập tức blalalala, ném đá, chọc ngoáy .... Nói thật nếu mình là như các bạn đó, cảm thấy ko dùng được hoặc ko chấp nhận được thì chuyển sang sản phẩm khác mà dùng, thời gian làm việc khác có ích hơn .

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Bạn đọc lại Nội quy diễn đàn nhé, tranh luận thì nên tranh luận cho đàng hoàng, xúc phạm người khác là điều không nên, và BBVietnam không hoan nghênh điều này.
    Nói không phải vơ đũa cả nắm, nhưng những fan cuồng thường như vậy, động tới thiết bị thần thánh của họ là họ làm ghê lắm.
    BBVIETNAM không cần số lượng thành viên đông, chỉ cần những người thực sự thích BB và phải có văn hóa giao tiếp, không thích thì không cần xem và comment, đừng hễ tí là thích gì nói nấy.
    Các MOD cứ mạnh tay ban nick hoặc cảnh cáo các thành viên lộn xộn này, để diễn đàn nhẹ nhàng và lịch sự hơn

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Bạn đọc lại Nội quy diễn đàn nhé, tranh luận thì nên tranh luận cho đàng hoàng, xúc phạm người khác là điều không nên, và BBVietnam không hoan nghênh điều này.
    Nói không phải vơ đũa cả nắm, nhưng những fan cuồng thường như vậy, động tới thiết bị thần thánh của họ là họ làm ghê lắm.
    BBVIETNAM không cần số lượng thành viên đông, chỉ cần những người thực sự thích BB và phải có văn hóa giao tiếp, không thích thì không cần xem và comment, đừng hễ tí là thích gì nói nấy.
    Các MOD cứ mạnh tay ban nick hoặc cảnh cáo các thành viên lộn xộn này, để diễn đàn nhẹ nhàng và lịch sự hơn

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Bạn chưa dùng thử Picture Passwd của BB10 à? Cho nhìn trực tiếp bạn mở khóa người khác cũng không biết là gì mà
    Hehe, cái này em dùng từ khi có, cơ mà gặp đội cao thủ thì ... )

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Bạn chưa dùng thử Picture Passwd của BB10 à? Cho nhìn trực tiếp bạn mở khóa người khác cũng không biết là gì mà
    Hehe, cái này em dùng từ khi có, cơ mà gặp đội cao thủ thì ... )

Guest
    Cái cảm biến vân tay nguy hiểm phết. Đang ngủ vợ dí tay vào đt nó unlock thì tiêu

Cái cảm biến vân tay nguy hiểm phết. Đang ngủ vợ dí tay vào đt nó unlock thì tiêu

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    nhìn 1 vài lần thì chịu k mở được, nhưng để bị dòm vài nghìn lần mà không đổi pass thì khả năng mở rất cao.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi qloved
    nhìn 1 vài lần thì chịu k mở được, nhưng để bị dòm vài nghìn lần mà không đổi pass thì khả năng mở rất cao.
    Cho nhìn 1 tháng đổi hình nền 1 lần thì có mà chết, dùng mấy hình có nút, ô, nhìn vài nghìn lần thì được, dùng hình phong cảnh thì thôi rồi, chủ máy kh tập trung còn sai nói chi nhìn :P

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi passionmobile
    hỏi 1 câu ngu thì ví vs con j thì dc?chửi vì fan blackberry trước h lun giữ hoà khí vs các fan khác lại có thể loại vào gây war chửi samsung vs iphone là, vân tay khoe mẽ này nọ,làm bẩn những fan blackberry chân chính còn lại,chỉ có dốt nát mới nói thế khi vân tay ngày càng mang tính bảo mật cao hơn!có ra nước ngoài hay ở 1 vài trường Đaj học ở VN hay chấm công vào phòng mật bằng vân tay chưa?hiện nay vân tay trên idtouch apple chưa phá dc nhé!ngon kiếm 1 bài nào phá dc đi rồi quote tiếp nhé ,còn samsug mới làm mà làm kém thì chịu!

tôi thẳng thắn lắm nên tôi ko cần nhận văn hoá làm j,chướng mắt thì nói thẳng thôi!thể loại ko bik j mà cứ ra vẻ bik tuốt mới đáng khinh
    Ai dốt ai không thì cứ để người ngoài đánh giá, tôi không chấp bạn

Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-03-2015, 12:59 AM
  2. iPhone 5 “đọ” thông số với Galaxy S3, Lumia 920
    Bởi nguyenbao13 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-08-2013, 04:35 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 30-07-2013, 10:22 AM
  4. Trả lời: 16