Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 80
    Bản OS 10.3.2 mặc dù mới chỉ xuất hiện các bản dành cho Beta Tester, tuy nhiên chúng đã được rò rỉ ra và rất nhiều người đã có cơ hội trải nghiệm. Ngoài rất nhiều tính năng mới như chúng ta đã biết từ bản rò rỉ đầu tiên (10.3.2.500) thì ở bản cập nhật mới 10.3.2.680 BlackBerry đã bổ sung thêm khả năng cho Browser và bàn phím cứng cảm ứng của Passport.

Nếu ai dùng Passport và đã cập nhật lên OS 10.3.2.680 thì có thể đã biết đến các tính năng mới trên bàn phím:
    • Có thể vuốt sang trái/phải để di chuyển giữa các màn hình Home Screen
    • Dùng 2 ngón tay vuốt trên bàn phím để zoom khi duyệt web trên Browser
    Các bạn có thể xem qua clip sau:
    <div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/5mO9NRjcBrc?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe></div>

Và một tính năng cực kỳ hấp dẫn trong Chế độ đọc (Reader Mode) của Browser, bạn nhấn nút Read nó sẽ đọc nội dung trang web cho bạn nghe :-bd

View more random threads:

Guest
    Một số tính năng mới trên bản OS 10.3.2.680 mình đã biết )

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Một số tính năng mới trên bản OS 10.3.2.680 mình đã biết )
    Hai cái trên liên quan đến bàn phím của Passport thì cũng tạm được, nhưng cái tính năng thứ 3 làm mình rất bất ngờ và thực sự hấp dẫn :-bd

Trích dẫn Gửi bởi bbvnNews
    Hai cái trên liên quan đến bàn phím của Passport thì cũng tạm được, nhưng cái tính năng thứ 3 làm mình rất bất ngờ và thực sự hấp dẫn :-bd
    Em mò mò và biết nó từ ngày mới lên OS 10.3.2.680. Rất hay. BlackBerry rất biết lắng nghe feedback người dùng (Beta Testers). Ai bảo họ không lắng nghe nào.

Càng ngày càng bá đạo...!

Guest
    Xem kết ghê cơ. Chả biết nó có dùng trong phần xem ảnh ko nhỉ? Nếu có thì quá tiện luôn. Zoom in out, trượt để xem ảnh thì bá đạo.
    Klq : các bác đang dùng kiểu gõ gì trên PP thế ạ? E thấy bàn phím này hơi cứng nhắc về phần bỏ dấu. Ví dụ đánh chữ &#039;nhắc&#039; thì phải gõ n.h.a.w.c.s. Thường thì bàn phím khác gõ n.h.a.c.w.s thì vẫn đc

Trích dẫn Gửi bởi thechipmunks
    Xem kết ghê cơ. Chả biết nó có dùng trong phần xem ảnh ko nhỉ? Nếu có thì quá tiện luôn. Zoom in out, trượt để xem ảnh thì bá đạo.
    Klq : các bác đang dùng kiểu gõ gì trên PP thế ạ? E thấy bàn phím này hơi cứng nhắc về phần bỏ dấu. Ví dụ đánh chữ &#039;nhắc&#039; thì phải gõ n.h.a.w.c.s. Thường thì bàn phím khác gõ n.h.a.c.w.s thì vẫn đc
    Em chưa dùng BB10 nhưng OS6 và 7 cũng đều thế mà.

Ko lquan nhưng nhìn trên tay mê quá!!!

Kinh khủng thật. Thấy nó đọc TA vèo vèo, TV cũng đọc thành TA luôn hay sao đó. Vì mình dốt ko nghe đc nên nghĩ vậy.

Không để ý có từ bản nào nhưng hôm trước có tạo một nhắc nhớ trên calendar và tang những người có liên quan vào đó, hôm qua thấy máy báo đến hẹn hiện lên và trên đó có nút nhất báo "tôi đến trễ", khi bấm vào thò tự động gửi mail hết cho những người có tag trong đó

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Một số nguyên tắc cần biết khi sử dụng tính năng Private Chat trên BBM
    Bởi ruthamkkncvb trong diễn đàn Thảo luận chung về BBM
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 03-07-2015, 08:30 AM
  2. 10 tính năng hữu ích của BlackBerry 10 có thể bạn chưa biết
    Bởi hanhi2015 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 30-03-2015, 02:09 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 20-11-2014, 10:26 AM