Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 80
    Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Facebook nó phổ biến vì mọi người có thể tự do bộc lộ cảm xúc rất là 'nhảm nhí' ví dụ như ăn không được, ngủ không được... cũng đưa lên được. Chính vì lẽ đó mà mình đang quên dần Facebook. Twitter thì mình chưa thấy hay ít thấy. Nói chung đang dùng Twitter thì nhiều.

Quyền tự do cá nhân mỗi người không ý kiến nhưng đôi khi có những Status khi bạn đưa lên nên xem lại.
    Anh nói quyền tự do cá nhân anh không ý kiến mà anh lại ý kiến là "nhãm nhí" đấy nhé, bắt quả tang trên dưới hổng thống nhất! :-B:-B
    Twitter nó cũng vậy thôi, mấy ca sĩ trên đấy cũng khoe nhảm nhí hệt thế.
    Cái chính là anh dùng như thế nào, thằng nào tào lao post dở hơi cám lợn thì unfollow thằng đấy ngay và luôn đỡ phải thấy nó rên nhảm.

__
    mà em cũng hay nhảm lắm

Mình dùng twitter thay cho rss

Thế ChangDau không thấy đoạn tiếp theo anh đang "cầu xin" à?

nhưng đôi khi có những Status khi bạn đưa lên nên xem lại.

Hehe, họ nhảm kệ họ, sửa hay ko cũng là quyền tự do ngôn luận của họ mà. Cái chính là nó nhảm thì mình có quyền không tiếp thu, nên em mới nói anh dùng nút Unfollow lun á.

Trích dẫn Gửi bởi losteru
    Nỗi buồn Twitter ! Cô đơn lẻ loi gần 2 năm cuối cùng cũng phải off vì không có bạn bè trên đấy, đúng là theo dõi thông tin thì Twitter vô địch thật nhưng theo dõi 1 mình không ai cùng bàn luận thì quá....nhạt
    Facebook ư, theo dõi group bbvietnam và xem hài thôi
    Group bbvietnam là gì nhỉ? Add em vs bác .
    Bác search mail macho102168@gmail.com nhé.
    Em cảm ơn ạ!

Dạo này hay táo bón nên phải update stt facebook cho ruột dễ xử lý

Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    Hehe, họ nhảm kệ họ, sửa hay ko cũng là quyền tự do ngôn luận của họ mà. Cái chính là nó nhảm thì mình có quyền không tiếp thu, nên em mới nói anh dùng nút Unfollow lun á.
    Đâu có anh đang nói Facebook mà. Chứ Twitter khó Unfollow lắm.

Mình thích dùng twitter hơn, mình đọc tin tức cập nhật thường xuyên từ mọi nơi với nguồn tin chính xác nhất, mình thâm gia nói chuyện.

Mình không thix tán gẫu, chia sẽ quá nhiều về đời tư mà mình khôg muốn, muốn đọc nôin dung chính, ít chữ không tràn lan như fb

...

Q10 SQN100-3
    10.3.0.296-441

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Facebook nó phổ biến vì mọi người có thể tự do bộc lộ cảm xúc rất là 'nhảm nhí' ví dụ như ăn không được, ngủ không được... cũng đưa lên được. Chính vì lẽ đó mà mình đang quên dần Facebook. Twitter thì mình chưa thấy hay ít thấy. Nói chung đang dùng Twitter thì nhiều.

Quyền tự do cá nhân mỗi người không ý kiến nhưng đôi khi có những Status khi bạn đưa lên nên xem lại.
    E chả hiểu sao bác phát biểu kiểu kém lạc quan ntn :| người dùng Twitter mới gọi là viết nhiều stt , vì Twitter chỉ loanh quanh cái Tweet là nổi bật nhất chứ còn cái gì khác ! Mấy người nổi tiếng 1 ngày up cả chục cái tweet chứ chả chơi ... Và em đọc trên mạng ngta cũng nói Twitter cập nhật trạng thái nhanh nhất , người dùng liên tục check in qua tweet .

Trích dẫn Gửi bởi Dũng Maxx
    e chả hiểu bác nghĩ cái gì mà phát biểu kiểu kém lạc quan ntn :| người dùng Twitter mới gọi là viết nhiều stt , vì Twitter chỉ loanh quanh cái Tweet là nổi bật nhất chứ còn cái gì khác !
    Đúng nhưng trên FB ít thấy Status nổi bật bạn à. Toàn làm mình "nổi bật ngữa". Thôi không bàn nhiều. Tuỳ người, mất công....

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Facebook "bắt chước" Twitter hỗ trợ hashtag
    Bởi zonbee637 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 14-06-2013, 04:53 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-05-2013, 12:07 PM
  3. [OS4.2.1+] HootSuite App - update Facebook & Twitter cho BlackBerry
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 06-06-2012, 09:13 PM
  4. Google ngày càng phổ biến hơn Apple, Facebook và Twitter!
    Bởi dienlanhhongphuc trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-04-2012, 10:13 AM
  5. Cập nhật Facebook v2.0.0.55 và Twitter v2.1.0.20 cho Blackberry tại Beta Zone
    Bởi bonnuocchatluong trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 15-11-2011, 02:54 PM