Kết quả 1 đến 4 của 4
    Caro. Có lẽ không ai trong chúng ta cảm thấy xa lạ khi nhắc đến trò chơi này Đây là 1 game mô phỏng trò chơi caro trên giấy, người bạn thân thiết 1 thời của các cô cậu học trò . Thì nay người lập trình viên Việt Nam với nickname Keeper cùng sự đầu tư của công ty Việt Hợp (trung tâm bảo hành Ủy quyền BlackBerry tại Việt Nam) đã đem trò chơi đơn giản này mô phỏng lại và hỗ trợ nó trên dòng sản phẩm mang thương hiệu BlackBerry – hay với cách gọi đơn giản của người Việt Nam là điện thoại chùm dâu.

Game Caro còn có 1 cái tên khác là TicTacToe, game hỗ trợ cho các dòng BlackBerry chạy hệ điều hành 5.0 trở lên và tích hợp cùng với nền tảng BBM (BlackBerry Messenger) quen thuộc trên BlackBerry. Ứng dụng hỗ trợ người dùng chơi offline và online. Bạn cảm thấy buồn chán khi chơi caro 1 mình , còn chần chừ gì nữa. Bạn bè khắp nơi luôn sẵn sang kết nối, hãy chia sẻ trò chơi cùng bạn bè của bạn trên BBM, tìm kiếm thêm những người bạn mới ở khắp thế giới cũng với BBM. Bạn là người luôn giành chiến thắng ở mỗi cuộc chơi, bạn muốn chia sẻ đam mê chiến thắng và thứ hạng của mình trên bảng xếp hạng Caro với bạn bè của bạn trên mạng xã hội Facebook. Mọi thứ luôn sẵn sàng dành cho bạn. Tiêu chí mà chúng tôi muốn đem lại cho người chơi yêu thích game Caro đó là : thư giãn, trí tuệ, chia sẻ và kết bạn.

Ứng dụng được đưa lên AppWorld của RIM vào ngày 22-8, trong hơn 1 tháng vừa qua, Caro đã đạt được những bước tiến vượt bậc và nhanh chóng.

Bất kỳ người lập trình viên nào khi viết 1 ứng dụng, điều đầu tiên họ nghĩ sẽ là có bao nhiêu người ủng hộ ứng dụng của mình, Caro hiện nay là 1 game free , ủng hộ ở đây không đơn giản là mua, mà là nó có thực sự hữu dụng , đem lại sự thích thú cho người dùng hay không? Theo bạn, nếu bạn đóng vai trò là người dùng, khi download Caro về máy, bạn cảm thấy trò chơi này có đem lại cho bạn sự thích thú hay không? Câu trả lời tôi đặt ra cho bạn không hẳn bị bỏ ngỏ bởi theo thống kê dựa trên số lượt tải về và các bảng xếp hạng thay đổi hàng ngày trên AppWorld về game Caro phần nào đã thể hiện sự thích thú mà người dùng BB ở VN nói riêng và thế giới nói chung dành cho game Caro.

Hãy cùng tôi điểm qua những con số ý nghĩa của Caro

Tính đến ngày 28-9-2011 đã có gần 400.000 lượt download (con số vẫn đang tiếp tục tăng lên mỗi ngày)

Vượt qua các trò chơi phổ biến thu hút nhiều người dùng như Solitaire, Bubble Breaker, Snake, Worm liên tục đứng đầu trong Top Free Game của AppWorld hơn 2 tuần vừa qua

Đứng vị trí thứ 3 trong TOP5 những ứng dụng Free trên AppWorld

Trong biểu đồ bên dưới bạn có thể thấy số liệu thống kê Playing Daily – lượt người chơi Caro mỗi ngày đang ở mức trên 70000 người, thống kê của ngày 26-9 và 28-9-2011 lần lượt là 70544 và 73482 người

Theo biểu đồ , bạn có thể thấy lượng người chơi mới mỗi ngày cũng tăng nhanh chóng, chỉ riêng ngày 28-9-2011 Caro đã có thêm 25234 người chơi mới

Bạn là 1 người đang dùng hoặc có ý định sẽ dùng BlackBerry, chào đón bạn trải nghiệm cùng chúng tôi

Lưu ý : Caro hỗ trợ cho các máy BlackBerry chạy hệ điều hành 5.0 và cài đặt sẵn BBM phiên bản 6 (có thể cài đặt nếu không có sẵn theo địa chỉ http://blackberry.com/bbm )
    Yêu cầu máy đã đăng ký BIS/BES
    Tải về Caro để trải nghiệm APPWORLD
    Trang chủ: http://caro.dauden.vn
    Trang xếp hạng : http://caro.dauden.vn/record.php
    Facebook: http://www.facebook.com/bbmcaro

Nguồn : Dauden.vn

Guest
    Hôm ấy mình với anh keeper là người test đầu tiên cái caro này buổi dev thứ 2 ;

Re: Caro - game VN đầu tiên cho BlackBerry đứng đầu TOP FREE GAM

Online nữa chứ. Game này tuyệt
    Khi nào ra trường cố kiếm e Blackberry 5.0 để thoả mong ước trải nghiệm.
    Thank bác Keeper

[ Posted by Mobile Device ]

Cài rồi chả mời được ai chơi, danh bạ trống không. Sao ko có chức năng invite theo PIN nhỉ

Các Chủ đề tương tự

1. Little 3 Kingdoms - Game thủ thành cực hay cho BB10 đang cho tải Free trên BBWorld [Game Việt]
    Bởi maihuongkute5 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 15-07-2016, 03:29 AM
  2. [Game Trí Tuệ] - Chia sẻ PIN - BBM để chơi Caro
    Bởi quangha101 trong diễn đàn Chia sẻ PIN, tìm kiếm bạn bè trên BBM
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 29-10-2014, 09:13 PM
  3. Tic Tac Toe - Game caro cho BB 480x360
    Bởi hoangphongai12 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 10-01-2013, 02:38 PM
  4. S4BB phát hành game đầu tiên cho BlackBerry 10 với tên gọi “Tiles”