Kết quả 1 đến 5 của 5
    Trang tin BB_IN đã đưa ra một hình ảnh mờ về việc ứng dụng BBM đã có thể chạy được trên HĐH 2.0.x của Playbook. Như hình ảnh trên thì rõ ràng không phải là ứng dụng Bridge để kết nối với Blackberry và Playbook, mà nó là ứng dụng BBM được cài trực tiếp lên Playbook. Hiện vẫn chưa có thông tin chính thức từ RIM cho hình ảnh trên, nhưng không phải là không hy vọng, vì hầu hết những hình ảnh rò rỉ của RIM đều trở thành sự thật trong một thời gian. HĐH OS 2.0 cho Playbook dự kiến sẽ được RIM phát hành vào tháng 2 năm tới. Khi đó sẽ trả lời được cho chúng ta tất cả. Hãy cùng chờ đợi những tín hiệu tích cực từ RIM. .

Theo: BBIN

View more random threads:

Bbm quản lý theo mã pin và nhà mạng. Chú pb này ko có sim thì định bbm qua bb chăng? Bất tiện nhỉ

[ Posted by Mobile Device ]

BBM chạy trên OS 2.0 thì có 2 cách
    - Hoặc là giành cho PB 2 (có chạy được 4G)
    - Hoặc là có bộ phận gắn gim bên ngoài và gắn qua cổng usb thì thật tuyệt > > > > >

Nhìn kỹ lại tấm ảnh thì việc cái icon BBM chứa trong thư mục tự nhiên "nổi hơn" các icon khác được chụp tại màn hình, e là chỉ là sản phẩm của photoshop, anh em ta đừng quá kỳ vọng :-bd

Theo mình nghĩ, bây giờ chỉ là tin đồn, nhưng nếu bạn để ý thì hầu hết các tin đồn về các dòng điện thoại của RIM trước và sau khi xuất hiện ko khác nhau là mấy. Ko có lửa sao có khói. . Mình đồng ý với ý kiến 1 của bạn dohuyhoang84 hơn, có thể RIM sẽ phát triển PB 4G. BBM là "đặc sản của RIM", ko cớ j mà PB lại ko có dc.

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Hoặc là có thể 1 ai đó viết 1 phần mềm rồi đặt tên là BBM với Icon của BBM luôn cũng được mà
    Giống như mấy cái này => Các phần mềm thay thế cho tính năng Bridge bị lỗi trên PlayBook OS 2 Beta

Các Chủ đề tương tự

1. Một số trình đa phương tiện chạy trên Playbook
    Bởi skylerman trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 28-01-2015, 08:44 PM
  2. Làm thế nào để chặn tin nhắn rác trên BB10
    Bởi 307atdt trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 22-01-2014, 08:31 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 07-06-2013, 04:28 PM
  4. Skitch - Phần mềm vẽ, phác thảo hoặc ghi chú trên PlayBook