Bạn đã tìm hiểu về phương pháp treo chân mày là gì hay chưa? Không thể không biết đến treo chân mày - cách làm đẹp và trẻ hoá cho bạn một đôi mắt lung linh và khuôn mặt như thời thanh xuân. Treo chân mày còn là phương án đem lại cho các bạn bị sụp mí một chân trời mới.

>>> Xem thêm : phẫu thuật treo chân mày - Treo chân mày cùng các lưu ý bạn nên biết năm 2021

Giống như mọi phẫu thuật khác trước khi thực hiện thì khách hành nên đến bác sĩ để kiểm tra tổng thể tình trạng của mắt và đo vẽ cụ thể và có tính toán chính xác. Bạn mong muốn có một dáng chân mày ra sao hãy nói rõ các yêu cầu với bác sĩ thực hiện.
Nếu khách hàng có các vấn đề sức khỏe và mang bệnh lý như tiểu đường hay huyết áp hay máu khó đông thì phải nói rõ với bác sĩ. Trước khi thực hiện phẫu thuật cần giữ cho tâm lý luôn thoải mái và tinh thần thả lỏng không nên quá căng thẳng.

Cần phải chăm sóc chuẩn sau phẫu thuật. Hậu phẫu cũng là vấn đề cần được quan tâm và chăm sóc để phần chân mày có được hiệu quả thẩm mỹ nhất. Vết thương vừa phẫu thuật bạn nên băng lại bằng urgo để hạn chế sự cọ xát mạnh lên vết thương. Để tránh nhiễm trùng thì việc thay băng gạc và vệ sinh vết thương bằng nước muối là điều cần thiết.

Treo chân mày - làm đẹp bằng hình thức làm căng những vùng da bị thừa hay chùng ở mắt. Tình trạng sụp mí mắt cũng được cải thiện nhờ phương pháp này.

>>> Xem thêm : treo chân mày ở đâu đẹp - Học hỏi kinh nghiệm treo chân mày cực mới năm 2021