Kết quả 1 đến 8 của 8
    Guest
    Mình vừa nhận được thông báo cập nhật của facebook trên betazone lên bản 3.0.0.14, vẫn chủ yếu là sửa lỗi cho các tính năng của bản 3.0

Các bạn download tại đây:
    https://beta.webapps.blackberry.com/betas/downloads/827

The following fixes have been implemented in Facebook for BlackBerry smartphones 3.0 version 3.0.0.14:

• When Facebook is installed on a device running a language that is not officially supported by Facebook for BlackBerry, but is supported by BB, the app is supposed to default to English.
    • Facebook application uses HTTP links in browser
    • The Facebook server has returned an unknown error and is not able to fulfill your request. (1500)
    • WiLAN event is not being processed correctly when radio is low or changed
    • Unable to close Facebook using back key on 6.0
    Dịch sang tiếng Việt cho một số bạn chưa rõ

Một số thay đổi của bản cập nhật của ứng dụng Facebook cho điện thoại thông minh BlackBerry 3.0, phiên bản 3.0.0.14, bao gồm:

• Khi cài ứng dụng Facebook trên thiết bị sử dụng ngôn ngữ không được hỗ trợ bởi ứng dụng Facebook cho điện thoại BlackBerry, nhưng thuộc các dòng điện thoại được phép sử dụng, sẽ tự động chuyển sang ngôn ngữ mặc định là tiếng Anh.
    • Ứng dụng Facebook sử dụng link HTTP trong trình duyệt
    • Server Facebook trả về lỗi không xác định và không thể thực hiện yêu cầu của bạn (mã lỗi 1500)
    • Các sự kiện WiLAN không được xử lý chính xác khi tín hiệu sóng yếu hoặc bị thay đổi
    • Không thể đóng ứng dụng Facebook bằng nút Back trên OS 6.0
    <br /><br />--- Added at 03/04/2012, 00:05 ---<br /><br />Hình như bác wetfoot đổi cái screenshot thì phải, hồi nãy mình để trong mail attachment, copy link qua nên chỉ có mình xem được, mới để lên picasaweb

View more random threads:

Cái này vẫn phải dùng BIS/BES mới vào được đúng không bác chủ? Kiểu này cứ ở lại với 1.6 vậy (

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi winxp2007
    Cái này vẫn phải dùng BIS/BES mới vào được đúng không bác chủ? Kiểu này cứ ở lại với 1.6 vậy (
    Trong forum đã có bản hướng dẫn dùng ko cần BIS/BES cho bản facebook beta 2 đó bạn.

Guest
    Mình xài room tối ưu, tải FB 3 từ beta zone xuống thì toàn bị báo failed lúc tải xong... ko xài được. có ai giúp mình với

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi NguyenSang
    Mình xài room tối ưu, tải FB 3 từ beta zone xuống thì toàn bị báo failed lúc tải xong... ko xài được. có ai giúp mình với
    Bạn thử bản cài này xem.

http://www.box.com/s/68e5dc7d071f9b09db1e

tải từ đây xuống nếu ko có key code thì sao hả bạn ???

@NguyenSang Bắt buộc phải có key code mới có thể sử dụng các ứng dụng trên betazone, có nghĩa là bạn cần phải có 1 tài khoản trên betezone. Bạn có thể tham khảo thêm bài viết Cách tạo tài khoản BetaZone để tạo tài khoản cho mình.

[ Posted by Mobile Device ]

À, tại bạn Nguyen Sang chỉ hỏi mình bản cài thôi, nên mình cũng quên mất vụ keycode .

Bản này theo mình thấy tương đối hoàn thiện rồi, chỉ còn lỗi thỉnh thoảng News Feeds bị lặp lại thôi. Chắc nay mai có bản chính thức, giống như cách RIM làm với twitter

[ Posted by Mobile Device ]

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 15-08-2015, 09:05 AM
  2. FaceBook for BlackBerry cập nhật phiên bản 3.2.0.8 trên Beta Zone
    Bởi hdspasuport04 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 28-08-2012, 09:28 AM
  3. FaceBook for BlackBerry cập nhật phiên bản v3.1.0.11 trên Beta Zone
    Bởi linhtinhtinhla trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 07-06-2012, 11:50 AM