Kết quả 1 đến 7 của 7
    Nhân sinh nhật lần thứ 3 của App World, RIM đã tiết lộ các ứng dụng bán chạy hàng đầu trên App World, và kết quả có thể hoặc không làm bạn ngạc nhiên. Điều thú vị là có hai ứng dụng điều khiển đèn LED trên điện thoại thông minh BlackBerry nằm trong top năm này, đó là ColorID từ Motek Americas và BeBuzz từ Bellshare. Một điều cũng khá thú vị đó là trò chơi Angry Birds, một ứng dụng cho PlayBook đã đạt khoảng 1 triệu lượt tải về từ các cá nhân sử dụng PlayBook, nắm lấy vị trí dẫn đầu trong danh sách này. Sau đây là danh sách các ứng dụng bán chạy hàng đầu trên App World:

• Angry Birds by Rovio for the BlackBerry PlayBook
    • BeWeather by Bellshare
    • ColorID by Motek Americas
    • Shazam Encore
    • BeBuzz by Bellshare
    BBOS

View more random threads:

down mấy app từ blackberry app world ngại nhất là nó yêu cầu phải cắm blackberry vào nó mới cho down về.....
    sao RIM ko đơn giản là cho sẵn file zip với đầy đủ các định dạng để anh em có thể down về cài đặt dễ dàng trên máy nhỉ

@jerrydau: cài ứng dụng trên appworld thì phải cài trực tiếp từ BlackBerry chứ, như thế là đơn giản, thuận tiện nhất rồi còn gì. Bạn lại cứ muốn phức tạp hóa vấn đề

Trích dẫn Gửi bởi jerrydau
    down mấy app từ blackberry app world ngại nhất là nó yêu cầu phải cắm blackberry vào nó mới cho down về.....
    sao RIM ko đơn giản là cho sẵn file zip với đầy đủ các định dạng để anh em có thể down về cài đặt dễ dàng trên máy nhỉ
    Bác này giống mình ở chỗ cơ quan không có wifi nên dùng cách cắm vào máy để tiết kiệm chi phí 3G
    Cách ngon hơn mà lịch sự là bác ra quán cafe (giống vnbb ) đàm đạo và dowload từ appw vừa lịch sự vừa thơm ngon chứ chọn cách làm file zip làm gì hở bác =D>

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    @jerrydau: cài ứng dụng trên appworld thì phải cài trực tiếp từ BlackBerry chứ, như thế là đơn giản, thuận tiện nhất rồi còn gì. Bạn lại cứ muốn phức tạp hóa vấn đề
    căn bản là e dùng BDM để cài đặt app cho bb, mà down app từ bb world họ yêu cầu bb và họ cài thẳng vào máy luôn, mà e mỗi lần cài mới lại máy thì mất hết luôn, nên lại phải dùng vnbbtool để xuất ra file alx để lưu file lại lần sau cài đặt tiếp

chi bằng bb world cho 1 file zip bao gồm ( cod, alx, jar/jad, rồi 1 số file để cài nữa)<br /><br />--- Added at 05/04/2012, 11:49 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi hoangthuan
    Bác này giống mình ở chỗ cơ quan không có wifi nên dùng cách cắm vào máy để tiết kiệm chi phí 3G
    Cách ngon hơn mà lịch sự là bác ra quán cafe (giống vnbb ) đàm đạo và dowload từ appw vừa lịch sự vừa thơm ngon chứ chọn cách làm file zip làm gì hở bác =D>
    mình thì nhà có wifi nên ko ngại chi phí

Guest
    Mình thấy 3g giờ rẻ mà. 40k được 500mb mình dùng cả tháng bét nhè mà chả hết

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    down 1 file zip làm sao hết đc bác, ko cắm bb vào làm sao nó biết bác dùng os mấy, độ phân giải bao nhiêu... mà cho bác down đúng phiên bản đc, cứ như theme ấy, bt viết 1 theme phải viết cho nhiều đời máy, os

Các Chủ đề tương tự

1. Danh sách các Themes đang FREE trên AppWorld
    Bởi lmnhattung trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 18-05-2017, 08:19 PM
  2. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 26-11-2015, 11:18 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 28-12-2014, 12:34 PM
  4. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 21-01-2014, 06:35 PM
  5. Blackberry Appworld chạy trên WIFI