Bạo dâm và khổ dâm luôn đi kèm với một số nguy cơ chấn thương và ảnh hưởng tới sức khỏe. Vậy nên bạn hãy lưu ý tuân thủ các giới hạn sau khi quan hệ:
Vì khổ dâm và do choi bao dam có rất nhiều rủi ro nên cả hai bên đều cần có ý thức cẩn thận khi quan hệ để tránh các chấn thương không mong muốn.

Để an toàn hơn, bạn hãy tìm hiểu về cách dùng và nguy cơ của các hành vi dục tình hay đồ chơi dục tình mình muốn dùng. tỉ dụ như học cách trói người khác sao cho đúng, cách dùng roi chính xác… Ngoài ra, bạn cũng cần chọn một từ an toàn. Bạn có thể chọn một từ đặc biệt hay một cách ra dấu bằng thân thể nào đó để báo cho bạn tình biết khi muốn dừng.

Bạn có thể nghĩ rằng mình chỉ cần nói “Dừng”. thực tại, bạn hoàn toàn có thể chọn từ “Dừng” làm từ an toàn của mình, nhưng bạn có thể vô tình nói từ này trong những lúc cao trào. Sẽ có những cảnh huống bạn la “Dừng” nhưng không thật sự muốn bạn tình dừng lại đâu.

Nhiều người chọn màu đèn liên lạc làm từ an toàn của mình. Bạn có thể tham khảo và chọn theo:
Xanh: đấu
Vàng: Gần tới giới hạn
Đỏ: Dừng ngay thức thì
Bạn hãy nhớ không chỉ người khổ dâm mặc cả người bạo dâm cũng cần từ an toàn cho mình.

4. Luôn kiểm soát được tình hình
Một bạn tình để quan hệ bạo dâm và khổ dâm lý tưởng là người có bổn phận và biết đánh giá tình huống xác thực. Bạn hãy chọn một đối tác biết kiểm soát bản thân và quý trọng bạn cũng như các giới hạn của bạn.

Bạn hãy nhớ nếu không đủ các yếu tố an toàn và sự đồng thuận từ hai bên thì đồ chơi bạo dục sẽ trở thành lạm dụng tình dục.

Bạo dâm và khổ dâm tuy không phải là điều sai lầm nhưng có nguy cơ gây ảnh hưởng nghiêm trọng tới sức khỏe như bị nhiễm trùng, chấn thương hay nghiêm trọng hơn là nhiễm các bệnh lây qua đường tình dục. Bạn cần tìm hiểu để biết cách chơi đồ chơi tình yêu an toàn và có kỹ năng coi ngó tâm lý cho mình cũng như bạn tình. Nếu cảm thấy bản thân không hạp với trải nghiệm BDSM, bạn nên khước từ cương trực để tránh làm thương tổn chính mình nhé!

>>> Tham khảo thêm : búp bê tình yêu dành cho nam : https://www.shopdochoi.net/chi-em-se...h-duc-nam.html

View more random threads: