Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    SocialScope là một phần mềm dùng truy cập các mạng xã hội thông dụng như Facebook, Twitter, Foursquare..., từ trước đến nay để sử dụng được phần mềm này, các bạn phải có invite từ một người đang sử dụng. Hôm nay vào trang chủ của SocialScope, được biết phần mềm vừa nâng cấp, và đang cho phép mọi người download miễn phí bản Beta, với Request Invite từ ngay chính trang web của SocialScope.

Các bạn nhanh tay vào trang http://www.getscopeapp.com để "request an invite code" và download miễn phí (Hình trên). Chúng ta hãy cùng làm Tester cho SocialScope nào các bạn.

Tốt nhất là truy cập bằng Browser Blackberry để vừa Request An Invite, vừa download phần mềm qua OTA. Nếu các bạn gặp khó khăn khi Request an invite hoặc download, hãy comment tại topic này, chúng tôi sẽ tận tình hỗ trợ các bạn.

Thảo luận về phần mềm này tại đây: [UPDATE] SocialScope v0.9.6.36 - Phần mềm hỗ trợ mạng xã hội đầy đủ cho BlackBerry (FaceBook, Twitter, Foursquare)

Guest
    Hình như nick của anh Vinh...bản này là bản bao nhiêu đấy anh? Em invite từ trc nhưng thấy ngốn pin nên del rồi.

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Em đang còn 9 invite, ai cần thì pm em hoặc gởi tin nhắn twitter cho em @nauthnael

Ngon, vừa thử Request cho 2 email, chưa đầy 10s đã nhận được 2 Invite Code rồi :-bd
    Thanks

cái này mình có dùng nhưng sao cài đặt thằng foursquare không được vào brower i như rằng màn hình trắng bóc chả hiện gì hết. Có bác nào gặp trường hợp này chưa ? giúp em giải quyết với :|

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi brian81090
    cái này mình có dùng nhưng sao cài đặt thằng foursquare không được vào brower i như rằng màn hình trắng bóc chả hiện gì hết. Có bác nào gặp trường hợp này chưa ? giúp em giải quyết với :|
    Mình dùng trên 87,88,97 đều add foursquare bình thường, bạn thử chuyển sang 3g hoặc wifi rồi add lại xem sao.

add acc facebook có cần phải có bis ko vậy , sao mình add ko được tới bước connect vô facebook trên browser thì ko click vào chữ install được

Trích dẫn Gửi bởi brian81090
    À bệnh này bác phải chỉnh trong BROWSER CONFIGURATION như hình này này

Như vậy mới không bị lỗi khi add Foursquare acc. Sau khi add các tài khoản xong bác lại tích lại các tùy chọn như thường
    Cái SocialScope này đã có j mới chưa hay vẫn là bản cũ trước e có dùng nhưng sau chán lại xóa đi rồi

Mình cũng bị lỗi ngay khi íntall FB không được tại Browser. Có ai biết hướng dẫn giùm mình được không

Mình cũng bị lỗi ngay khi íntall FB không được tại Browser. Có ai biết hướng dẫn giùm mình được không

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Download beta zone
    Bởi tinikaka trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-01-2016, 11:59 AM
  2. Snap v3 [Beta] đạt cột mốc trên 11K lượt download trong vòng 24h
    Bởi Xe_dau_keo_Howo trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 12-02-2015, 11:07 AM
  3. phần mềm SocialScope
    Bởi anduong trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-11-2012, 02:31 PM
  4. SocialScope lại tiếp tục cung cấp Invite Code?
    Bởi NguyenThiSau1966 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 19-05-2012, 12:13 AM
  5. Twitter for BlackBerry v2.1 đã cho download trên Beta Zone - Hỗ trợ Multi-Account
    Bởi lyhoangminh15 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-10-2011, 10:56 PM