Zoom G3n sản phẩn cần có cho 1 cây guitar điện

Nếu bạn đã có những kĩ năng chơi Guitar tốt nhưng vẫn muốn âm thanh của mình tạo ra hay hơn thì chúng tôi có giải pháp cho bạn. Bạn là người tham gia Guitar chuyên nghiệp? cống phẩm Effect G3n do Zoom sản xuất sẽ cho phép bạn thỏa sức sáng tạo và cho xây dựng thương hiệu những âm thanh vượt trên cả mong đợi. Đối với những nghệ sĩ guitar và bass thì effect là điều cần thiết nhất mà ai cũng phải chí ít biết đến. Effect là một thành phần xử lý tín hiệu có vai trò chỉnh sửa tiếng và tạo hiệu ứng cho đàn trong chuỗi xử lý tín hiệu nhạc cụ, chủ đạo nhất là guitar điện và bass. bây giờ, effect ngày càng phát triển đa dạng và nhiều dòng sản phẩm khác nhau trên thị trường do đó bạn nên lựa chọn những sản phẩm chất lượng tốt đến từ thương hiệu danh tiếng như Zoom Effect G3n.

cách giải quyết chất lượng cho bạn Guitar

G3n là chiếc Effect vô cùng đa dụng đã được rất nhiều người sử dụng trên thế giới yêu mến. Bất kể bạn là một dân chơi nhạc Rock & Roll, Metalhead hay chỉ dễ dàng là một người có tình cảm đặc sắc với tiếng vọng mê hoặc của guitar. Nếu tình yêu của bạn là cây đàn Guitar, bạn muốn tự do kết hợp để sáng tạo những âm sắc khác nhau. Zoom G3n loại bỏ đi hết những gì cản trở hiệu năng phát minh của bạn.

Zoom G3n với thiết kế toàn bộ khung bằng kim loại, được sơn đen nhám cho vẻ ngoài trường tồn, 3 nút chuyển bank tiếng, 3 công tắc On Off luôn khiến thao tác người điều khiển vươn lên là đơn giản và hiệu quả, trong việc thể hiện cái tôi của mình. Những nút biến đổi và vặn của G3n cho bạn nâng cao công dụng, tốc độ kiểm soát, ngón tay cảm giác như chơi trên những cục Stompbox thứ thiệt. G3n phối hợp 3 màn hình LCD để cho bạn thấy những thông số và loại hiệu ứng đang tận dụng, dễ dàng hơn khi thêm, xóa hoặc chuyển đổi các hiệu ứng. phải nói thêm nữa bạn có thể lưu trữ đến 150 hiệu ứng không giống nhau. Nói một cách đơn giản, Zoom G3n là chiếc phơ bàn cung cấp mọi loại âm thanh thông thường nhất trong thế giới gam màu của Guitar, là công cụ không thể thiếu đồng hành cùng guitarist.

G3n là một loại phơ bàn linh hoạt để phấn khởi sự kiến tạo với hầu hết loại phơ cục, cabinet, amplifier giả lập. Nó có tiếng vọng cao cấp, thiết kế thiết bị cầm tay, 80 giây Looper, Interface làm nó trở nên ok khi tận dụng trong dàn Pedalboard của bạn. Kết nối giản đơn, G3n là công cụ chế tạo đầy đủ các hệ tiếng mà bạn cần cho cây đàn Guitar của mình.

Một số tính năng khác của Zoom Effect G3n

G3n với 68 hiệu ứng, 1 looper pedal, 1 rhythm pedal, Cộng thêm 10 loại Amps và Cabinets giả lập được tạo ra bởi Zoom. Chúng tạo ra G3n gồm bao gồm loại hiệu ứng như Overdrive, Distortion, Compression, EQ, Delay, Reverb, Flanging, Phasing, Vibrato, Chorusing. sử dụng 1 lần lên đến 7 Slot Effect, Amp/Cabinet tạo thành 1 chuỗi hiệu ứng của bạn. Điều đó như là bạn tận dụng một bản Pedalboard tiêu chuẩn mà lại thực hiện một cách nhanh gọn hơn.

Với phần mềm Zoom Guitar Lab mới được Update lên bản 3.0 áp dụng MAC/Windows. Bạn có thể dùng thư viên các Amp/Cabinet, Effects, Patches. có thể dễ dàng điều chỉnh tiếng trực tiếp hoặc xây dung hiệu ứng. dễ dàng thêm hoặc xóa các hiệu ứng của bạn.

Zoom G3n năng lực dễ dàng sử dụng trên sân khấu hoặc phòng thu, có lỗ cắm Guitar tiêu chuẩn, Stereo Input kết nối Smartphones, tai nghe, Outputs Mono/Stereo để kết nối dàn PA, Amps hoặc là Card tiếng vang. hơn nữa bạn cũng khả năng Download thêm nhiều loại Amp không giống nhau như Fender Bassman, Mesa Boogie Dual Rectifier Orange Channel, Fender 65’ Deluxe Reverb, Orange Graphic 120. Effect Zoom