Nếu máy mat xa điểm G Magic Wand đứng số 2 thì không ai đứng số 1 trong vị trí ngôi vương phân khúc chày rung massage. Hàng loạt các loại chày rung lừng danh như : Sinmis, Nalone, Fairy.. cũng phải ngã mũ trước phương tiện magic wand.
Thiết kế đương đại, vững chắc là một điểm nhấn của dụng cụ này. Ngoài khả năng kích thích khu vực nhạy cảm được tốt nhất thì phương tiện còn được đánh giá rất cao về khả năng mát xa thảy thân.

Khả năng bẻ cong đầu rung cũng được tích hợp sẵn có, bạn có thể dễ dàng tùy chỉnh và điều khiển công cụ đi theo ý đồ mong muốn khi sử dụng.

công cụ này rất hợp để trở nên một món quà nhân sinh nhật đặc biệt, hay một phương tiện để cải thiện tình hình “chiến sự” cho đối tác. Nhiều người còn mua chày rung cao cấp để làm quà tặng sếp và bạn bè người thân.

dụng cụ dục tình mát xa điểm g làm cho nữ đạt cực khoái là một loại đồ chơi tình dục cao cấp dành cho nữ được dùng rộng rãi và thuận tiện nhất. Máy mát xa này dụng để dạo đầu cuộc vui hay để các bạn nữ có nhu cầu dục tình cao để thỏa mãn nó hay thủ dâm một mình theo ý thích. Máy massge kích thích điểm G này có chế độ rung cực mạnh sẽ làm cho những chị em phụ nữ nhanh chóng đạt được khoái cảm mà mình mong muốn.

Không giống như các loại máy massage thường nhật dòng sản phẩm này được thiết kế to, dài hơn rất nhiều đi kèm với kích thước khủng thì độ rung cũng rất cao, đặc biệt hơn chiếc máy massage vùng kín này sử dụng bằng nguồn điện khôn xiết thuận tiện cho người tiêu dùng, có thể vừa cấm sạt vừa sử dụng vẫn được không sao cả ngược lại làm như thế máy còn mạnh hơn rất nhiều, không sơ phải mất hứng giữa chừng khi hết pin như sản phẩm thường nhật khác.

dùng máy massage có những ích lợi sau đây:
Mang lại sung sướng cho đàn bà rất nhiều, giải tõa hết nhu cầu sinh lý cho nữ khi đáp ứng đủ mọi yêu cầu ham muốn được quan hệ.

Tạo niềm vui mới lạ trong dục tình cho đôi lứa, đổi gió cho hạnh phúc gia đình thêm bền chặt.

Thiết kế với nhiều công dụng đa năng khác như là: đồ chơi người lớn asia 365 có thể massage các vùng tay, chân, lưng, cổ khi bạn cảm thấy mỏi mệt, đặc biệt hơn trong tình dục là số 1.