Túi đeo chéo nữ Da Cá Sấu TCS05

Kích thước: Dài 25cm – Rộng 10cm – Cao 5cm

Cập nhật xu hướng thời trang mới trong thời gian mới đây, Đồ Da VR360 đã cho ra mắt các phụ kiện da đang rất được ưa thích. Trong ấy mang item túi da nữ da cá sấu TCS05 phong cách, với mẫu túi này bạn có thể hài hòa cộng những bộ cánh xinh đẹp mỗi khi xuống phường. cùng Tìm hiểu dòng túi mà chúng tôi giới thiệu đến bạn hôm nay nhé, hẹn sẽ là sự chọn lựa hoàn hảo cho bạn.

cty Day nit ca sau VR360
➡ Mã số thuế: 0314748244
➡ ☎ GỌI NGAY: 0989.20.88.44 – 0939.988.900
➡ Hồ Chí Minh: 1352 Trường Sa, phố ba, Q. Tân Bình.
Da cá sấu là chất liệu được sử dụng cho ngoài mặt túi xách hôm nay. Da sở hữu tính đàn hồi cao, co dãn phải chăng, bí quyết nhiệt, bí quyết điện và đặc thù có kết cấu cởi mở cho da có độ bền sử dụng khôn cùng trong khoảng thời gian dài. Phần da bụng được dùng nổi bật mang các trục đường vân trơn nhẵn, mịn và ko xảy ra trạng thái bong tróc trong suốt quá trình sử dụng. Gam màu đen sang trọng cho set đồ của bạn thêm phần đẳng cấp và đặc trưng hơn trong mắt mọi người.
có item này, bạn mang thể phối sở hữu đầm công sở để đi khiến cho, kết hợp cộng các bộ váy tinh tế khi dự tiệc, hay phối có quần short và giày sandal để đi chơi, dạo phường cùng bạn bè cũng cực kỳ thích hợp. Từng tuyến đường chỉ may chính xác, khéo léo cho sản phẩm thêm kiên cố và bạn sở hữu thể an tâm tiêu dùng trong tương lai. Túi xách da cá sấu được kiểu dáng có không gian đựng đồ sử dụng khôn cùng thuận lợi cho những cô gái nhé!
Trên thị trường bây giờ sở hữu số đông mẫu mã phổ quát, phong phú cho bạn phổ biến sự tuyển lựa. Nhưng làm thế nào với thể tuyển lựa được cho mình 1 chiếc túi phải chăng là điều ko dễ. đến mang xưởng Đồ Da VR360 bạn sẽ được biết được thêm phổ quát ngoài mặt hơn và bạn có thể yên tâm dùng, hưởng chế độ ưu đãi phải chăng nhất dành cho người dùng của chúng tôi. Đừng bỏ lỡ nhé!

Nguồn That lung ca sau VR360

Mua Túi Da Cá Sấu Nam, ví cá sấu nam, dây lưng da cá sấu, túi xách giả da cá sấu ☎ GỌI NGAY Day nit da ca sau : 0989.20.88.44
➡ Hà Nội : 01666 100 999 / 15/315 Tây Sơn, Đống Đa – Hà Nội.
➡ Hồ Chí Minh : 0989 20 88 44 / 1352 – 1354 Trường Sa, Phường 3, Q. Tân Bình.

Web site : https://tuidacasau.vn