Túi đeo chéo nam Da Cá Sấu Thật CST10

⚙ Mã sản phẩm: CST10
✅ Màu túi : Đen, Nâu
✅ Bảo Hành Da: 36 tháng
✅ Chất liệu: Da cá sấu thật 100%
✅ Kích thước: 27cm x 24cm x 6cm
✅ Thương hiệu: Đồ Da VR360
✅ Kiểu dáng: đeo vai, vai túi, Xách tay, Cầm tay
công ty Bop da ca sau VR360
➡ Mã số thuế: 0314748244
➡ ☎ GỌI NGAY: 0989.20.88.44 – 0939.988.900
➡ Hồ Chí Minh: 1352 Trường Sa, phố 3, Q. Tân Bình.

Trong những món phụ kiện như ví da, dây lưng, dép, giày mà phái mạnh dùng mỗi ngày thì còn có những mẫu túi đeo chéo cá tính, sang trọng mới đang được bày bán rất nhiều trên thị phần mang phổ biến bề ngoài rộng rãi. Nhưng khiến thế nào để mang thể sắm tìm cho mình 1 mẫu túi đẹp mà còn chất lượng. Để giúp bạn, hôm nay chúng tôi muốn kể với bạn 1 sản phẩm túi đeo trước ngực mới tới trong khoảng nhà sản xuất Đồ Da VR360, cùng đón xem nào!
dòng túi mà bạn đang đón xem ấy chính là dòng túi da cá sấu cao cấp CST10 mang bề ngoài thời thượng, đẳng cấp mới. bề ngoài đa năng có nắp gập được nhất mực bởi nam châm hít kiên cố, cho bạn an tâm tiêu dùng mỗi lúc ra ngoài. không gian đựng đồ rộng thoáng và bạn sở hữu thể mang theo ipad, ví tiền, điện thoại hay cùng các đồ tiêu dùng lăng nhăng khác.
Chất liệu được sử dụng cho mẫu túi da nam này ấy chính là da cá sấu cao cấp con lớn có cấu trúc gai lưng đanh cứng, kiên cố và không tiện dụng gãy hay bong tróc như da kém chất lượng. Vì đây là da thật nên lúc chạm, bạn sẽ cảm nhận được độ mềm mại của da, độ đàn hồi và đặc biệt đấy là độ bền của chất liệu này cực kỳ cao kéo theo phụ kiện có tuổi thọ lâu dài hoàn toàn thích hợp có chỉ tiêu đồ dẻo dai của cánh mày râu.
Trên đây là 1 số thông tin về cái túi đeo chéo nam mà chúng tôi giới thiệu đến Anh chị hôm nay, bạn sở hữu thể tham khảo và bổ sung cho mình một chút để với thể đưa ra tuyển lựa phải chăng cho mình. ví như đang kiếm tìm 1 mẫu túi đẳng cấp thời thượng thì đừng bỏ qua item lần này, cứng cáp nó sẽ ko khiến bạn thất vẳng đâu. Nhanh tay với ngay cho mình nhé!

Nguồn vi da ca sau VR360

Mua Túi Da Cá Sấu Nam, ví cá sấu nam, dây lưng da cá sấu, túi xách giả da cá sấu ☎ GỌI NGAY Day dong ho da ca sau : 0989.20.88.44
➡ Hà Nội : 01666 100 999 / 15/315 Tây Sơn, Đống Đa – Hà Nội.
➡ Hồ Chí Minh : 0989 20 88 44 / 1352 – 1354 Trường Sa, Phường 3, Q. Tân Bình.

Web site : https://tuidacasau.vn