Đây là theo kinh nghiệm riêng của bản thân tôi khi dùng theo hướng dẫn còn các bạn đã từng xài thuoc sinh ly YongGang thì mình không rõ cho lắm. Mong các bạn ở đây san sẻ thêm cách dùng thuốc YongGang của mình để cùng đàm luận với mọi người nhé.

-Nếu quan hệ bình thường và sinh lý ổn định chỉ thỉnh thoảng bị rối loạn cương tức thị đang thông thường bỗng cậu nhỏ xìu xuống hốt nhiên mà chẳng thể kiểm soát được. Với tình trạng này thì mình sử dụng 1 viên cho các lần có nhu cầu và tôi uống trước 2 tiếng trước khi quan hệ. Sau khi uống thì tôi cảm nhận rõ thuốc phát huy được tối đa 48h. Tôi có hỏi chuyên trang bán thuoc cuong duong thao duoc yonggang thì họ nói vì đây là thuốc cường dương thảo dược đông y nên tác dụng chuyển hóa lâu hơn so với các loại tân dược dùng hóa dược. Và tôi chú ý sau 2 lần sử dụng thì đúng như người tham vấn nói, không hề thấy tác dụng phụ như nhức đầu, rối loạn màu sắc hay run tay chân như những loại khác.

-Vì sau này công việc lẫn cuộc sống có nhiều biến đổi theo chiều hướng xấu, áp lực nặng nề hơn tôi nhận ra sinh lý ngày một suy giảm so với trước. Ngày trước khi nào cần tôi mới dùng còn sau này hầu như phải uống liền để bảo vệ ngừa cho sinh lý bản thân. Đôi lần mình chưa làm gì đã chẳng thể lên nổi, chắc có lẽ vì cuộc sống sức ép quá nên sinh lý không còn cảm giác thèm muốn, cố làm mọi cách để tạo hưng phấn nhưng không thể giải quyết được. Tôi lại can dự lần thứ 2 cho người tham vấn và họ nói mình có thể dùng liệu pháp tốt cho sức khỏe hơn bằng cách 4 ngày dùng 1 viên hoặc 3 ngày uống nửa viên nhưng uống phải đều đặn. Tôi thực hành theo và kết quả lần 2 lại rất xác thực đến nỗi khi mình dùng liền thì sinh lý trở lại đều đặn mà không cần phải dùng trước khi có nhu cầu nữa.

À tôi quên chia sẻ cho các bạn biết nên muathuốc cường dương dubai ở đâu để bạn yên tâm nhất về chất lượng hiệu quả tuyệt đối, mình tìm hiểu thấy nhiều mẫu cũng y như vậy nhưng màu sắc khác tem khác, bữa có nghe bạn trong hội kinh doanh nói mua nhầm nên uống không hề có tác dụng gì. nên để mình san sớt cho các bạn biết nơi mình mua luôn để các bạn yên tâm khỏi sợ bị hàng giả hay kém chất lượng luôn.