Nằm mơ là hiện tượng tâm lí mà chúng ta thấy hầu hết ở mỗi người. Tuy nhiên có những giấc mơ không có ý nghĩa gì trên thực tế nhưng có giấc mơ ám chỉ điều gì đó sắp xảy ra. Vậy nếu nằm mơ thấy tiền thì giấc mơ này dự báo điềm gì? Tốt hay xấu? Hãy để dự đoán kết quả xổ số miền bắc giải mã giấc mơ thấy tiền tiền đô, tiền xu, tiền giấy, v.v. để tìm ra câu trả lời.

Chiêm bao thấy đếm tiền: Cuộc sống của bạn sẽ được khá giả hơn. Nhưng nếu bạn mơ thấy bạn đếm tiền đưa cho người khác thì lại là điềm xấu.

Chiêm bao thấy mình không có tiền: Bạn sợ mất chỗ đứng trong lòng của ai đó.

Mơ thấy mình vay tiền: Bạn gặp vấn đề về tài chính. Nằm mơ mất tiền: Bạn gặp thất bại, bạn dễ bị tổn thương cũng như thấy bất lực.

Chiêm bao thấy mình bị đòi nợ, nợ nần: Bạn đang mất cân bằng giữa khoản thu và chi, bạn đang phụ thuộc tài chính của người khác.

Chiêm bao ăn trộm tiền: Bạn đang có ước muốn về tình yêu mãnh liệt.

Mơ thấy tiền giấy, tiền giả: Bạn đang bị ai đó hạ thấp giá trị của bạn.

Mơ thấy người khác tặng mình tiền: Đây là lời cảnh báo dành cho bạn rằng bạn hay dựa dẫm, ỉ lại vào người khác, vì thế bạn cần phải độc lập trong suy nghĩ cũng như hành động và cần tự tin vào bản thân mình hơn đối với các mối quan hệ bên ngoài.

Mơ thấy tiền đánh xsmb con 62 – 12 – 67.