Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Chúng ta đã biết, RIM sẽ chính thức giới thiệu nền tảng mới BB10 vào ngày 30/01/2013 tới. Một điều thú vị nữa là RIM sẽ tổ chức đồng loạt sự kiện này tại các thành phố trên khắp thế giới vào ngày 30/01 bao gồm: New York City, Toronto, London, Paris, Johannesburg và Dubai. Không có nhiều thông tin cho sự kiện này, nhưng chúng ta có thể tin rằng ngày 30/01 sẽ là ngày quan trọng nhất của RIM và hy vọng sẽ có thêm những thông tin hữu ích về BB10, các ứng dụng,v.v....Hãy chắc chắn rằng, bạn luôn theo dõi tin tức trên BBVietnam.com để luôn được cập nhật những tin tức mới nhất về BB10, về RIM tới các bạn.

View more random threads:

Mình nghĩ tổ chức lần lượt vẫn hay hơn . Thu hút hơn .

[ Posted by Mobile Device ]

Haha
    Không có tên VN )

Trích dẫn Gửi bởi namdep
    Mình nghĩ tổ chức lần lượt vẫn hay hơn . Thu hút hơn .
    @namdep: Tổ chức dạng "Big Bang" mới tạo được sự thu hút lớn chứ bạn, còn lần lượt thì lần sau cũng tương tự lần trước, và thời đại công nghệ thông tin như ngày nay thì từng chi tiết nhỏ của buổi đầu tiên ai cũng biết, những buổi sau sẽ nhàm chán vì lặp lại chứ không phải thu hút đâu bạn ;

Không có Indo nhỉ

Guest
    Bắt đầu code thôi :-bd :-bd :-bd

Guest
    rầm rộ đây, mong là sẽ có nhiều người dùng bb, như vậy sẽ bớt đơn độc

Guest
    Hy vọng ở Việt Nam đến ngày đó cũng có một vài sự kiện khuấy động phong trào!

Guest
    tổ chức 1 lần là chính xác nhất, tại nếu tổ chức 1 lần thì sau khi tổ chức tất cả các nơi sẽ cùng đăng báo cũng như đưa tin về bb10, toàn thế giới sẽ biết và ko xảy ra tìh trạng thiếu thông tin. Còn nếu tổ chức lẻ tẻ thì người ta sẽ tập trung theo dõi nơi đầu tiên,khi đó thông tin khó khăn, còn nhữg nơi tổ chức sau thì sẽ bớt hot. Nó giống như đấm và đá cùng lúc thì khó mà đỡ dc, còn đấm rồi đá thì đỗ dc từng cái. Rim muốn sau 1 đêm tất cả sẽ biết bb10 là ai, ko cần phải ra ngoài hỏi là bb10 là g.
    Anh em cũng nên tổ chức party thâu đêm đi

hôm ra mắt bb10 nhà mình có dự định j không nhể vì cũng có nk phần tử là trong diễn đàn là HỌC SINH như em ạ /B]

[ Posted by Mobile Device ]

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 16-06-2013, 06:20 AM
  2. BlackBerry sẽ công bố Báo cáo Quý 4 năm Tài chính 2013 vào ngày 28/03/2013
    Bởi nguyen_thuonghien trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 02-03-2013, 03:56 AM
  3. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 17-09-2012, 02:53 PM
  4. Trả lời: 1