Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 80
    Trích dẫn Gửi bởi bbstq
    Có hiện tượng như thế này: một số contact trong danh bạ không thể gọi được, gọi trực tiếp (đích danh số) từ phone cũng không được, đã up lại 2 lần vẫn vậy.Hay do lỗi phần cứng nhỉ?
    có lẽ xung huyết với phần mềm nào chăng.......máy tớ ko thấy các hiện tượng trên, nhiều lúc tối ưu phần mềm quá có thể phát sinh lỗi

Trích dẫn Gửi bởi bbstq
    Có hiện tượng như thế này: một số contact trong danh bạ không thể gọi được, gọi trực tiếp (đích danh số) từ phone cũng không được, đã up lại 2 lần vẫn vậy.Hay do lỗi phần cứng nhỉ?
    có lẽ xung huyết với phần mềm nào chăng.......máy tớ ko thấy các hiện tượng trên, nhiều lúc tối ưu phần mềm quá có thể phát sinh lỗi

Các bác ơi sau khi up rom mình ko thể active đc email , hình như mình nhớ bản cũ trong email setup có 2 phần 1 phần dành cho mail bình thường 1 phần dành cho BES , giờ nó chỉ hiện đúng 1 khung để điền , mà điền thì ko active đc( bao sv BES ko co phan hoi ) , BIS vẫn lên bình thường ngay sau khi khởi động lần đầu tiên , giờ ko active ko restore đc từ BB Protect x-(Các bác giúp với

Các bác ơi sau khi up rom mình ko thể active đc email , hình như mình nhớ bản cũ trong email setup có 2 phần 1 phần dành cho mail bình thường 1 phần dành cho BES , giờ nó chỉ hiện đúng 1 khung để điền , mà điền thì ko active đc( bao sv BES ko co phan hoi ) , BIS vẫn lên bình thường ngay sau khi khởi động lần đầu tiên , giờ ko active ko restore đc từ BB Protect x-(Các bác giúp với

Trích dẫn Gửi bởi manhtung_bg
    Co gi moi k a? Hinh nhu a là a Bac Rau? May tinh hong nên ngồi hóng thoi.
    Đúng rồi, Bắc Râu trên fb. Dùng bản ROM mới này cá nhân mình thấy ổn.

Trích dẫn Gửi bởi manhtung_bg
    Co gi moi k a? Hinh nhu a là a Bac Rau? May tinh hong nên ngồi hóng thoi.
    Đúng rồi, Bắc Râu trên fb. Dùng bản ROM mới này cá nhân mình thấy ổn.

neo8x8x: cũng đang nghi do xung đột và đang tìm...
    wetfoot: lỗi này y chang lỗi với con 8820 của wetfoot ngày xưa, nhưng hiện tại danh bạ mình không xài tiếng Việt nhưng vẫn bị lỗi không sửa, xóa gì được. Backup sang máy khác, nếu chỉ edit thôi thì vẫn không được, mà phải xóa đi, lưu lại một contact mới thì mới được...Lạ thiệt!

neo8x8x: cũng đang nghi do xung đột và đang tìm...
    wetfoot: lỗi này y chang lỗi với con 8820 của wetfoot ngày xưa, nhưng hiện tại danh bạ mình không xài tiếng Việt nhưng vẫn bị lỗi không sửa, xóa gì được. Backup sang máy khác, nếu chỉ edit thôi thì vẫn không được, mà phải xóa đi, lưu lại một contact mới thì mới được...Lạ thiệt!

Sáng nay đã active đc rồi , hi vọng bản này sẽ ngon hơn bản cũ như các bác feedback )

Sáng nay đã active đc rồi , hi vọng bản này sẽ ngon hơn bản cũ như các bác feedback )

Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Official: OS 7.1.0.1033 (rel 2807) cho BlackBerry Bold 9900 từ nhà mạng Vodafone Ireland
    Bởi giangdaigia14 trong diễn đàn Chính thức - Official
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 15-08-2014, 12:28 PM
  2. Official: OS 7.1.0.1033 cho BlackBerry Bold 9900 từ Vodafone UK
    Bởi trong diễn đàn Chính thức - Official
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 31-08-2013, 12:07 PM
  3. Official: OS 7.1.0.1033 cho BlackBerry Bold 9900 từ Tim Italy
    Bởi trong diễn đàn Chính thức - Official
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-08-2013, 09:25 AM
  4. Leaked OS 7.0.0.540 dành cho BlackBerry Bold 9900