Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16
    Đến hẹn lại lên, hễ đễn lễ Giáng Sinh là BlackBerry sẽ khuyến mại người dùng các ứng dụng trên BlackBerry Word và theo thông tin mới cập nhật thì từ ngày 20/12 đến ngày 26/12 người dùng có thể được tải FREE một số ứng dụng khuyến mại trên BlackBerry Word. Một ứng dụng được tặng trong dịp này cũng đã được BlackBerry tiết lộ như Instant – Track Device Usage, PaperPusher Scanner, WhereIs và nhiều ứng dụng khác nữa.

Ngoài các ứng dụng được tặng miễn phí, thì cũng sẽ có nhiều ứng dụng khác được giảm giá, hiện tại cũng đang có khá nhiều ứng dụng hấp dẫn đang được giảm giá còn 0.99$ trên BBWorld.

Festive Giveaway - comming soon http://appworld.blackberry.com/webstore/emu/2489

Cùng với khuyến mại ứng dụng thì những ai muốn nâng cấp smartphone của mình có thể thể đặt hàng và nhận khuyến mại lớn khi Shop BlackBerry đang khuyến mại nhân dịp năm mới 2016.

View more random threads:

Guest
    Có 1 số ứng dụng trên BBW mình muốn mua mà ko biết mua kiểu gì, mình ko có thẻ Visa hay PayPal :-?
    (Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi crazysexycool1981
    Có 1 số ứng dụng trên BBW mình muốn mua mà ko biết mua kiểu gì, mình ko có thẻ Visa hay PayPal :-?
    có thể nhờ mua hộ, hỏi Tan Loch xem

Thật ra là bạn biết, làm thẻ Vísa hay PayPal thôi . Lần trước mình nhớ trên diễn đàn có bạn Tanloch có thể mua hộ vài app cho ae. Nhưng bạn ý phải thoả thuận với dev và cũng chỉ được một số app thôi.

Bạn ra ACB nhờ làm 1 thẻ Visa Debit card tầm 30 phút điền đầy đủ thông tin & chứng minh thư là xong, sau đó nộp tiền vào tài khoản & về add tài khoản vừa lập vào trong phần Thanh toán trên BB

Mastercard cũng mua được, mastercard thì ngân hàng cấp miễn phí cụ nhé.

Tưởng tặng cái gì mới mới hay hay, toàn ứng dụng trả tiền rồi

Trích dẫn Gửi bởi phithuyhoahoa
    Bạn ra ACB nhờ làm 1 thẻ Visa Debit card tầm 30 phút điền đầy đủ thông tin & chứng minh thư là xong, sau đó nộp tiền vào tài khoản & về add tài khoản vừa lập vào trong phần Thanh toán trên BB
    Hình như chỉ chấp nhận credit và paypal, ko nhận debit

Guest
    Debit xài vẫn đc nhá các bác

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi andy1178
    Hình như chỉ chấp nhận credit và paypal, ko nhận debit
    Mình đang sử dụng debit mà bạn

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Chương trình tặng quà "March Madness" trên BBWorld - Cho tải miễn phí nhiều apps hay
    Bởi quangvinh_897 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 30-03-2016, 02:18 PM
  2. Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 31-01-2013, 01:39 PM
  3. Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 08-01-2013, 11:38 AM
  4. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 17-09-2012, 02:53 PM
  5. RIM sẽ hỗ trợ nhiều Font chữ hơn trên BlackBerry 10?
    Bởi nhiduong2015 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 26-07-2012, 08:44 PM