Hướng dẫn nhận bitcoin trên iphone của mình - bây giờ, kiếm tiền online đang càng ngày càng phổ biến hay chúng ta thường gọi là MMO (Make money online). Theo tin tức bitcoin 24h được biết thì đã có rất người người chơi thành công nhờ vào kiếm Bitcoin miễn phí tổn này. bữa nay mình sẽ hướng dẫn Các bạn cách để nhận Bitcoin miễn chi phí hằng ngày chỉ với vài bước đơn giản. Hình thức này chính là kiếm tiền mà không cần bỏ vốn nhưng hơi tốn thời kì.
Tại BtcVic.com bạn có thể nhận Bitcoin miễn phí tổn hằng ngày chỉ bằng việc click vào các quảng cáo từ 10-30 giây là bạn có ngay 30-50 satoshi mỗi ngày, bạn có được free 500 satoshi miễn chi phí khi vừa đăng ký. mặc dù hình thực kiếm tiền này khá đơn giản và số tiền kiếm được cũng không nhiền nhưng bạn có thể phối hợp nhiều trang như thế để cùng kiếm tiền. Trước khi kiếm tiền bạn phải có ví Bitcoin

Sau khi đã có ví Bitcoin bạn có thể kiếm Bitcoin miễn chi phí bằng cách :
Click vào btcvic.com để đăng ký account
Click vào sign up để tạo mới trương mục
Điền tên trương mục muốn lập, email, mật khẩu, đánh giá ico và captcha rồi click Register để tiến hành đăng ký:
Sau khi đăng ký bạn sẽ có ngay tức khắc 500 satoshi miễn phí, để kiếm thêm satoshi hàng ngày bạn click vào mục View ads:
Như vậy là số Bitcoin đã được cộng vào account của bạn.
Có rất nhiều lăng xê để bạn có thể kiếm tiền hàng ngày, tuần tự click hết tất cả, khi thời kì chạy hết 22 giây hoặc 10 giây số Bitcoin sẽ được cộng vào tài khoản của bạn.
Khi có đủ 15.000 satoshi bạn có thể rút tiền về ví Bitcoin của bạn ở Blochain hoặc Coinbase, Trên đây là đào bitcoin nhanh nhất mà mình đã hướng dẫn các bạn để có thể kiếm thêm thu nhập cho mình.
Chúc các bạn thành công!