Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    [align=justify]Blackberry đã có một cách rất thông minh trong khâu marketing hệ điều hành hoàn toàn mới của mình - Blackberry 10.

Thông qua ứng dụng Blippar, Blackberry đã cung cấp sự trải nghiệm hệ điều hành Blackbery 10 tới tất cả những người dùng iOS và Android trên khắp thế giới. Với ứng dụng này người dùng iOS và Android có thể trải nghiệm gần như toàn bộ các tính năng của Blackberry 10 từ bàn phím ảo của BB10, chế độ chụp ảnh Time Shift, Peek và Flow, BBM Video Call, các gesture, lịch, cho đến BlackBerry Hub.

Mời các bạn cùng xem video dưới đây:[/align]

<div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/kCQmwQmVhvs?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    </div>
    Xem trên BB
    [align=justify]Để trải nghiệm bạn hãy tải về Blippar tại đây: iOS hoặc Android

Sau khi cài đặt bạn mở trang web http://www.bbtakeover.me trên máy tính, mở phần mềm Blippar trên điện thoại lên và hướng camera về phía màn hình và scan toàn bộ tổ hợp chữ BE TAKEN OVER hiện trên màn hình. Sau khi scan thành công, chờ đến khi điện thoại hiển thị logo BlackBerry, bạn đã có thể trải nghiệm những tính năng mới nhất của BlackBerry 10.

Dù bạn là FAN của iOS hay Android thì chắc bạn cũng là một người yêu công nghệ, và những điều bạn đã từng nghe đồn về Blackberry 10 hoàn toàn xứng đáng để bạn thoả mãn trí tò mò của mình. Đây chắc chắn là một cách thú vị để bạn có thể nhìn vào hệ điều hành Blackberry 10 một cách trực quan nhất. Tuy nhiên, như tôi đã nói, bạn chỉ có thể trải nghiệm "gần như toàn bộ các tính năng của Blackberry 10", nếu bạn có hứng thú và mong muốn có những trải nghiệm thực thụ: Hãy tiết kiệm tiền ngay từ bây giờ [/align]
    Tham khảo: Crackberry

View more random threads:

Chuẩn bị mượn IP để củ hành thôi.hehe

[ Posted by Mobile Device ]

quả nhạc hay quá :x :x :x :x :x...........................................

hỗ trợ iOS và Android ver nào nhỉ? cũng thú vị đó chứ, mặc dù ko thật lắm )

Sao min vao k dc nhi

[ Posted by Mobile Device ]

Cái này là một sự sỉ nhuc iOS )

test rùi. nhảm chết đc. làm mừng hụt.oâoooa

Trích dẫn Gửi bởi hektor
    Cái này là một sự sỉ nhuc iOS )
    Bạn nên đọc kỹ, xem kỹ cái Video rồi hãy phán chứ

Trích dẫn Gửi bởi nhokluviu
    test rùi. nhảm chết đc. làm mừng hụt.oâoooa
    @hektor & @nhokluviu: như câu đầu tiên của bài viết: "Blackberry đã có một cách rất thông minh trong khâu marketing hệ điều hành hoàn toàn mới của mình - Blackberry 10.", nó cho biết đây chỉ là một cách quảng cáo, giới thiệu các tính năng của BB10 tới người dùng iOS và Android. Vì vậy nó cũng chỉ là một đoạn flash hay gì đó mà cho người dùng tương tác, tìm hiểu qua một số tính năng đặc trưng của BB10 một cách trực quan. Chứ làm sao mà load cả cái Hệ điều hành BB10 mà chỉ qua cái Scan màn hình thế được. Bạn nên biết là bộ cài HĐH BlackBerry 10 nó khoảng gần 1,5GB nhé.

Và qua cách này, BlackBerry hi vọng sẽ lôi kéo người dùng từ Android, iOS sang dùng BB10. Việc tương tác như vậy sẽ hiệu quả hơn so với việc xem 1 cái Video Clip trên Youtube nhiều.

kiểu như chạy máy ảo trên windows ấy hử? để mình thử xem, nhưng chắc ko thể nào nhanh và đầy đủ bằng BB10 gốc dc, chỉ gọi là xem hương xem hoa trong khi chờ đợi PB up bb10 thôi )

Chỉ là demo cái giao diện qua brower nhỉ, tưởng là nó phát hành cái ứng dụng theme cài native trên máy

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [ Chia sẻ ] 3 tháng trải nghiệm Blackberry 10 với thuần app Android
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-06-2014, 12:54 PM
  2. [Video] Trải nghiệm tính năng BBM Voice và BBM Channels trên BBM 2.0 cho iOS và Android
    Bởi trong diễn đàn BBM trên Android, iOS và Windows Phone
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 19-02-2014, 03:31 PM
  3. [Leaked] BBM cho Android Gingerbread - Trải nghiệm thôi anh em
    Bởi surisuri664 trong diễn đàn BBM trên Android, iOS và Windows Phone
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 11-02-2014, 07:49 PM
  4. [dauden.vn] Cùng Dâu Đen – Trải nghiệm ứng dụng Android trên BB10
    Bởi thelu.giang trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 05-12-2013, 09:24 AM
  5. Trả lời: 11