Để bảo vệ tốt nhất cho trẻ nhỏ khi tham gia giao thông và tránh trường hợp bị phạt khi không đội nón bảo hiểm cho trẻ em theo nghị định 171, các bậc phụ huynh đang sắm nón bảo hiểm cho con em mình. Những địa chỉ bán nón bảo hiểm trẻ em mà phụ huynh nên lựa chọn

>> Đại lý bán mũ bảo hiểm chính hãng tại hà nội

Nơi bán mũ bảo hiểm trẻ em ở Hà Nội

Những địa chỉ bán nón bảo hiểm trẻ em được nhiều người tiêu dùng đánh giá cao và có thương hiệu trong ngành hàng nón bảo hiểm:

nón bảo hiểm CSC: Số 36 ngõ 89 Nguyễn Phong Sắc, Cầu Giấy, Hà Nội. Cửa hàng kết hợp bán hàng online, ship hàng toàn quốc.

nón bảo hiểm mũ Sơn

mũ bảo hiểm Honda

Các đại lý nón bảo hiểm nhỏ lẻ khác trên toàn quốc….

Không chỉ lựa chọn đại lý nón bảo hiểm trẻ em có uy tín, khi các bạn đi mua mũ bảo hiểm cho trẻ, chọn những chiếc nón bảo hiểm phù hợp với trẻ nhất mới là những chiếc nón bảo hiểm tốt.

mũ bảo hiểm cho trẻ thường có size S, M, L, mọi nơi bán mũ bảo hiểm trẻ em ở Hà Nội đều bán những chiếc mũ bảo hiểm có đầy đủ size như thế. Size L tương đương 550gram. Tùy thuộc vào độ tuổi và kích thước đầu của trẻ mà phụ huynh lựa chọn chiếc nón bảo hiểm phù hợp.

mũ bảo hiểm dành cho trẻ em nhưng cũng phải đáp ứng được các yêu cầu về chất lượng và đặc điểm hình dáng mũ hấp dẫn. Cấu tạo nón bảo hiểm luôn đủ 3 phần: vỏ mũ, đệm nón giảm xung động và dây đeo nón.

bạn cũng có thể mua mũ bảo hiểm trẻ em không chỉ ở các cửa hàng bán mũ bảo hiểm trẻ em truyền thống mà bằng những cửa hàng bán nón bảo hiểm trẻ em trên mạng. Mua trên mạng, các bạn sẽ dễ dàng so sánh các sản phẩm của nhiều nhà phân phối về giá thành, kiểu dáng,.. Từ đó có quyết định mua mũ bảo hiểm cho mình.

Chúc bạn mua được chiếc nón bảo hiểm cho trẻ tốt nhất.

>> 10 mẫu mũ bảo hiểm tốt nhất hiện nay