Nhũ hoa bị thâm đen, thiếu sức sống, trông mất thẩm mĩ, chính là một trong những nguyên nhân khiến chồng không “có hứng” với bạn. Bạn muốn xoay đổi tình thế? muốn chồng thương hơn, chiều hơn? Vậy còn chần chừ gì nữa hãy theo dõi bài viết dưới đây của chúng tôi để được giải đáp thắc mắc về cách làm hồng nhũ hoa.
Cách làm hồng nhũ hoa bằng mật ong và lòng đỏ trứng gà
Mật ong và lòng đỏ trứng gà luôn là một trong những bí quyết làm đẹp của chị em phụ nữ. Và một trong những bí mật ít người biết đó chính là sự kết hợp của mật ong và trứng gà giúp làm hồng nhũ hoa cực kì hiệu quả.

Để có một đôi nhũ hoa hồng hào, quyến rũ, tràn đầy sức sống bạn có thể tham khảo cách làm dưới đây:
  • Trộn đều 1 lòng đỏ trứng gà cùng 2 muỗng mật ong nhỏ thành dạng đặc sệt.
  • Bôi hỗn hợp này lên nhũ hoa, để tầm 15 phút, sau đó rửa lại với nước sạch.
  • Một tuần bạn nên thực hiện đều đặn 3 lần vào buổi tối trước khi đi ngủ.
  • Cũng giống như đắp mặt da mặt, bạn chỉ nên áp dụng phương pháp này 1 tuần 3 lần, vì khi đắp quá nhiều sẽ khiến lớp dưỡng chất không thấm hụt kịp,..

Cách làm hồng nhũ hoa giúp chị em giữ chồng

Cách làm hồng nhũ hoa bằng mật ong và vitamin E
Mật ong và Vitamin E là sự kết hợp hoàn hảo cho nhũ hoa hồng hào, tự nhiên hơn, giúp đôi gò bồng quyến rũ, say đắm ánh nhìn của chồng bạn.

Nguyên liệu:
  • 1 viên vitamin E
  • 2 thìa mật ong nhỏ

Cách thực hiện:
  • Cho nguyên liệu trên vào trộn đều
  • Trước khi đi tắm bạn nên bôi hỗn hợp lên nhũ hoa khoảng 10 phút sau thì tắm lại bằng nước sạch.
  • Bạn nên sử dụng 3-4 lần trên tuần để làm hồng nhũ hoa hiệu quả nhất.

Cách làm hồng nhũ hoa giúp chị em giữ chồng

Cách làm hồng nhũ hoa bằng chanh và bột nghệ
Chanh là loại quả có hàm lượng axit khá cao, có tác dụng tẩy tế bào chết ở da rất hiệu quả.

Tinh bột nghệ là một trong những “thần dược” trong việc xoá mờ vết thâm.

Sự kết hợp của chanh và tinh bột nghệ sẽ giúp bạn có một đôi nhũ hồng hào tự nhiên như gái 18.

Quy trình sử dụng chanh và tinh bột nghệ làm hồng nhũ hoa vô cùng đơn giản, dễ làm nhưng công dụng mà nó mang lại cho cặp nhũ hoa quả bạn là vô cùng tuyệt vời.

Bạn chỉ cần trộn tinh bột nghệ với chanh dạng sệt, bôi lên nhũ hoa tầm 20-30 phút rồi tắm lại bằng nước sạch.

Những hỗn hợp trên không phải là nước thánh để có thể khiến đôi nhũ hoa quả bạn hồng hào ngay tức khắc mà cần phải có thời gian, kiên tri thực hiện.

Cách làm hồng nhũ hoa bằng dầu dừa
Dầu dừa là một trong những tinh chất được rất nhiều chị em yêu thích, bởi nó có khá nhiều công dụng khác nhau, từ chăm sóc da, tóc, đến làm nhũ hoa hồng hào tự nhiên.

Bạn nên dùng dầu dừa xoa bóp nhũ hoa hằng ngày rồi rửa sạch bằng nước ấm.

Với những cách thức trên thì việc làm hồng nhũ hoa chưa bao giờ đơn giản hơn. Để đạt được hiệu quả tốt nhất chúng tôi hi vọng các bạn có thể thực sự kiên trì áp dụng thường xuyên hàng ngày hàng giờ. Nhũ hoa thâm đen, thiếu thẩm mĩ không ảnh hưởng gì tới sức khoẻ của bạn, nhưng nó có khiến những ông chồng xa lánh mình hơn. Hạnh phúc của mình nằm trong chính tay mình.

Chúc các bạn thành công!!

http://tangvongmot.info

Nguồn:http://tangvongmot.info/cach-lam-hong-nhu-hoa Tại: Chăm sóc cho vòng ngực