Liệu rằng bạn đã khám phá hết chức năng trên Macbook? ví dụ như phải như thế nào để khóa máy Macbook của mình bằng linh kiện không dây Bluetooth một cách nhanh chóng ?

Theo cách khóa Macbook Air kiểu truyền thống thì bạn phải cài đặt mật khẩu, nhập dữ liệu thông qua phím. Điều đó cũng có thể làm bạn mất thời gian mà độ bảo mật cũng không cao.
Khóa thiết bị Macbook bằng thiết bị Bluetoooth
Với thời đại đột phá có tốc độ lớn mạnh nhanh chóng, càng ngày các Giả thiết rằng những Macbook càng được chắc chắn nhiều hơn nữa. Giờ đây không cần ngồi trước Màn hình Macbook của ông lớn Apple quen thuộc của mình, bạn có thể khóa được máy tính đó bằng Bluetool. Để có thể khóa macbook qua Bluetooth thì người dùng cần dùng cả phần mềm Keycard. Với cách khóa này, độ bảo mật vô cùng an toàn cho bạn có những tài liệu mật chưa để người khác nhìn thấy được. Giờ đây, Apple đã áp dụng đột phá này trên toàn phân vùng của họ.
công nghệ mới, độ bảo mật cao
Cách chọn áp dụng khóa Macbook bằng Bluetooth

Để chọn được cách khóa kiểu mới này, nên làm việc như sau:

Bước 1: Tải bộ phận khóa Macbook bằng Bluetooth về sản phẩm đó.

Link tải: https://www.fshare.vn/file/VK6U3BJ4F3/

Bước 2: Sau khi tải về Macbook của mình, nên giải nén và start máy bộ phận. Sau đó bạn cần chạy lại máy Bluetooth trên cả Macbook và di dộng của bạn.

Bước 3: Để lại tiếp tục thao tác cần cài đặt chiếc Mac với điện thoại sử dụng. Và Bước cuối, bước cuối cùng bạn cấu tạo mật khẩu trong áp dụng này trên chiếc của bạn

Chỉ cần một lần hoạt động nhiệm vụ cấu tạo, chiếc Macbook của bạn giờ đây đã được thực hiện khóa Macbook từ xa bằng Bluetooth. Đây là đột phá mới, nên được chức năng bảo mật của linh kiện, tối ưu chất lượng quý báu của bạn. Là đột phá đáng cho những bạn giây phút. Chúc bạn làm việc thành công và thích thú với đột phá mới này.