Kết quả 1 đến 9 của 9
    Đêm 14/2 cô đơn, mình lang thang lên các trang web như Mương 14, Liên xô chống Mỹ v.v... chợt vòng về YouTube để xem Wodota... Ngạc nhiên chưa?!?:-o

Vậy là từ nay hãy quên đi các phần mềm convert làm mất thời gian của bạn,
    Hãy làm như trên bạn sẽ tiết kiệm được rất nhiều thời gian! ( Server YouTube mà, ) )
    Điều quan trọng là chất lượng hình ảnh, âm thanh không phải nghĩ ( hơn hẳn convert qua phần mềm - ý kiến chủ quan, ) )
    Chúc mọi người vui vẻ! Và thấy thật bổ ích, :-bd

Ý của bác chủ là gì ? :-bd

Của mình ko đc là sao nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Metal
    Ý của bác chủ là gì ? :-bd
    Thì ý mình là về sau cần down video cho Em BB yêu quý thì có thể lên YouTube down trực tiếp ( Nhanh - Nét - Có hầu hết những Video nhờ Convert trong nhiều Topic, )
    Tiện lợi hơn rất nhiều! ) Giờ chỉ cần cài IDM vào thôi, bạn biết Convert một phim vào BB là khá lâu giờ chỉ cần lên Youtube và down về thôi. Đơn giản hơn rất nhiều mà, b-)

Trích dẫn Gửi bởi n70star
    Thì ý mình là về sau cần down video cho Em BB yêu quý thì có thể lên YouTube down trực tiếp ( Nhanh - Nét - Có hầu hết những Video nhờ Convert trong nhiều Topic, )
    Tiện lợi hơn rất nhiều! ) Giờ chỉ cần cài IDM vào thôi, bạn biết Convert một phim vào BB là khá lâu giờ chỉ cần lên Youtube và down về thôi. Đơn giản hơn rất nhiều mà, b-)
    đâu phải cái này dùng đc??? fx chứ chrom ko được à???

Guest
    Tưởng cái gì mới...
    Ý của chủ topic là các bạn tìm cái IDM: Internet Download Manager để down trên you Tube đó... )

Guest
    Cái này không có liên quan đến BlackBerry mà là trên máy tính, FireFox + IDM Add-on
    => Move khỏi box Mẹo hay khi dùng Blackberry nhé, cho sang đây Hỗ trợ người dùng Windows thì hợp hơn

Guest
    Cái này ko convert Liên Xô dot Mỹ đc )

Guest
    Chậc từ thời tám hoánh tới giờ rồi

Các Chủ đề tương tự

1. Năm điều mọi người nên biết về một BlackBerry mới
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 24-12-2016, 08:05 PM
  2. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 07-06-2012, 12:37 PM