Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20
    Kleii - dịch vụ lưu trữ, chia sẻ và đồng bộ hoá dữ liệu dựa trên nền tảng điện toán đám mây thuần Việt do chính người Việt viết với nhiều tính năng tích hợp và dễ sử dụng với ngôn ngữ hoàn toàn bằng tiếng Việt.

Tương tự như các dịch vụ lưu trữ đám mây khác, Kleii cung cấp cho người dùng 2 GB miễn phí ( giống như Dropbox ) để có thể lưu trữ và chia sẻ các tập tin. Độc đáo hơn, Kleii hỗ trợ đa nền tảng, cho nên những tập tin được tải lên tài khoản của bạn, ngay lập tức chúng được đồng bộ hoá vào các thiết bị bạn đang sử dụng như máy tính, điện thoại, tablet…

Bên cạnh đó, Kleii cũng vừa cho ra mắt dịch vụ nghe nhạc "trên mây" mà bạn không thể bỏ qua đó là “Cloud Music Streaming”

Với tính năng này, các tập tin âm thanh, video được tải lên trong kho lưu trữ của bạn sẽ được streaming mọi lúc mọi nơi trên tất cả thiết bị. Bạn có thể tạo danh sách bài hát, danh sách video để có thể thưởng thức đồng thời chia sẻ cho bạn bè cùng nghe. Ngoài ra còn khá nhiều các tiện ích khác để bạn khám phá.

Kleii cũng có phần mềm đồng bộ hóa từ máy tính lên sever và các thiết bị khác với nhiều hệ điều hành như Windows, Mac, Linux tương tự như Dropbox. Nhưng cách sử dụng lại giống với Sugar, tức là chọn thư mục mình muốn đồng bộ, chứ không quản lí tập trung tại một thư mục như Dropbox.

Kleii là dịch vụ lưu trữ, chia sẻ và đồng bộ hoá dữ liệu dựa trên nền tảng điện toán đám mây được ra mắt người dùng Việt Nam vào ngày 16/6 vừa qua. Đây là sản phẩm do chính người Việt làm và được cộng đồng mạng đánh giá khá cao nhờ vào nhiều tính năng tích hợp và dễ sử dụng với ngôn ngữ hoàn toàn bằng tiếng Việt. Hiện Kleii cung cấp cho người dùng 2 GB miễn phí, và trong quá trình sử dụng, dung lượng của người dùng sẽ được tăng dần lên đến 50 GB và tất nhiên tài khoản của bạn được hoàn toàn miễn phí.

Download tại https://dl.dropbox.com/u/25766375/Tools/Kleii.exe hoặc https://www.kleii.com/download_kleii

Bạn có thể đăng ký tài khoản mới ở http://goo.gl/NqCcg

Mã khuyến mãi :

p58iSWl6GU401358539056Ilzba
    Khi đăng ký, bạn điền mã trên vào phần mã khuyến mãi để được nhận thêm 500MB vào tổng dung lượng của bạn (sẽ là 2.5GB) (nếu ko điền thì bạn sẽ chỉ được 2GB thôi)

Anh em ủng hộ hàng Việt Nam nhé, mỗi người đăng kí theo giới thiệu của bạn sẽ được thêm 500MB. Và tối đa là 50GB là mức tối đa cho một tài khoản miễn phí cá nhân và đặc biệt nếu bạn là webmaster có thể nhận được tới 200GB miễn phí trong chương trình đối tác của Kleii. Bạn có thể giới thiệu bạn bè qua link Facebook, Twitter.

Chi tiết các bạn xem tại phần "Thêm dung lượng miễn phí" sau khi đã đăng kí sử dụng.

Guest
    Thanks Poke251 : mình đang trải nghiệm Mây VietNam đây :-bd

Guest
    Điều lo ngại nhất là vấn đề bảo mật dữ liệu trên mây

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tantrung228
    Điều lo ngại nhất là vấn đề bảo mật dữ liệu trên mây
    @tantrung228: bạn có thể tìm hiểu các điều khoản về bảo mật trong phần hỏi/đáp (FAQ) của nó
    ==> https://www.kleii.com/faq

thankyou :-bd
    mình đã mua đất ở trên mây của Việt Nam
    người Việt xài hàng Việt, ủng hộ "đám mây" Việt Nam :-bd

Cái này có phần mềm trên BlackBerry chưa hả các bác?

[ Posted by Mobile Device ]

đk dùng thử ngay mới đc :P

đăng kí dùng ngay thôi, ủng hộ hàng Việt

Cái “Cloud Music Streaming” chỉ chơi tốt trên Laptop, còn trên PB và BB đều báo lỗi
    Hi vọng Kleii nhanh chóng khắc phục, chức năng đó quá hay mà

cho mình hỏi mình muốn bán 1 em palybook 16 G mà sao vào tại chủ đề rao vặt không được??? giá 5tr , mới mua hơn 1 tháng còn BH , kèm case converterable

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hiển thị nội dung giữa Q10 và Q20
    Bởi thegioi374 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-07-2017, 06:56 PM
  2. Lỗi không đủ dung lượng bộ nhớ khi cài app
    Bởi tainangnpl1 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 25-04-2016, 07:06 PM
  3. Đăng ký để có 50GB lưu trữ đám mây miễn phí trên Box
    Bởi dichvukiemtoan.mcc123 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 26-03-2014, 12:11 AM
  4. Phần mềm nâng cấp tài khoản Box.com từ 5Gb lên 50Gb
    Bởi phân tích trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-04-2013, 01:26 AM
  5. Box for PlayBook - Lưu trữ 50GB free trên Cloud cho những ai sở hữu Playbook
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 19-01-2013, 11:05 AM