Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Tạo điểm phát sóng wifi cho Blackberry trên win7
    Sóng wifi được phát bới ad hoc trên PC các thiết bị blackberry không thể kết nối được.
    Phần mềm connectify giúp bạn tạo hotpost wifi nhanh chóng và các thiết bị BB có thể sử dụng để truy cập Internet.
    Phần mềm này chắc ai cũng đã biết. Nếu chưa biết xin đọc thêm phần hướng dẫn bên dưới.
    Đặc biệt dây là bản 3.1 pro co path di kem

Connectify là một tiện ích dễ dàng cho bạn thiết lập máy tính Windows 7 của bạn như là một điểm truy cập WiFi và an toàn.
    Lưu ý: Connectify chỉ làm việc với Windows 7 Home và trên, Starter không được hỗ trợ.
    Connectify
    Cài đặt nhanh chóng và dễ dàng, và một khi hoàn thành, bạn có thể truy cập Connectify từ biểu tượng ở thanh Taskbar.

Theo cài đặt, gõ vào một tên cho mạng WiFi, một mật khẩu để truy cập vào nó, sau đó quyết định loại kết nối internet mà bạn muốn chia sẻ. Nó cho phép LAN, VirtualBox chủ Chỉ, kết nối mạng không dây và chia sẻ không có Internet. Khi bạn đã sẵn sàng, kích vào nút Start Hotspot.

Bây giờ bạn sẽ thấy nó chạy và có thể bắt đầu kết nối các máy tính không dây của bạn và / hoặc các thiết bị.

Connectify đang chạy trên máy tính xách tay Windows 7, Trong ví dụ này, chúng tôi đi qua một máy tính xách tay XP và kết nối nó. Mở mạng không dây và bạn sẽ thấy các điểm nóng mới, chúng tôi chỉ cần tạo ra mà bạn có thể kết nối đến.

Bạn sẽ được nhắc nhở để nhập vào trong chính mạng (mật khẩu) bạn thiết lập trong Connectify hai lần, sau đó nhấn vào Connect.

Chờ một lúc trong khi một địa chỉ mạng được mua lại ...

Ở đây bạn có thể thấy các máy tính Windows XP được kết nối với mạng Geek-fi mà chúng tôi tạo ra trên máy tính Windows 7.

Khi bạn quay trở lại các máy tính Windows 7, bạn có thể nhìn thấy kết nối thiết bị (s). Nó cũng theo dõi của các thiết bị được kết nối như là tốt.

Nhấp chuột phải vào biểu tượng Connectify trong khay để có được các tùy chọn khác nhau để chạy nó.

Trong các thử nghiệm của chúng tôi, cường độ tín hiệu và tốc độ kết nối đầy đủ, nhưng có thể được một chút chậm hơn so với sử dụng của bạn. Kết quả sẽ khác nhau dựa trên các loại phần cứng bạn có gửi và nhận được tín hiệu. Nhìn chung, tuy nhiên, nếu bạn cần để tạo ra một Hotspot trong một pinch, Connectify là nhiều hơn khả năng. Nếu bạn đang tìm kiếm một cách dễ dàng để chia sẻ Windows 7 kết nối không dây với các thiết bị khác, và muốn nó được an toàn, Connectify có được của công việc làm.
    Điểm đáng chú ý là không được kích hoạt Connectify Wi-Fi theo cách quảng cáo đặc biệt, đó là điểm Access Point Wi-Fi thực sự.
    Bạn có thể cảm thấy an toàn khi Connectify hỗ trợ chế độ mã hóa WPA2-Personal (AES)

Download:
    http://94326ed7.linkbucks.com

Guest
    Re: Tạo điểm phát sóng wifi cho Blackberry trên win7

Link ko download đc bác chủ ơi. ko thấy cả hình nữa.

Reload lại trang đi.
    Vừa nãy mình vào cũng không thấy hình.
    Nhưng giờ Ok rồi.

Thường xuyên dùng cái này,BB không nhìn thấy dc ad-hoc mà lap top tạo ra nên sử dụng cái này là hợp lí

Mình dùng bản 2 chứ bản 3 ko có k@y lên pro. Vs lại Dùng cái này BB lâu lâu mất kết nối vs PC, :|

mình thấy dùng conectify lite là ổn rồi mà, cần gì lên pro đâu
    cho tạo access point WPA2-PSK mà

mình dùng cái này từ trước đến giờ đều ok, mỗi tội không hiểu sao dạo gần đâyko dùng được nữa. BB vẫn tìm thấy wifi nhưng khi connect giữa chừng lại biến mất, cài đi cài lại mãi ko được. có ai bị như vậy ko ạ? =((

Guest
    Đặc biệt dây là bản mới nhất có k@y để sử dụng pro
    không thấy K@y đâu cả bạn à.

nếu hệ thống mạng phải khai báo Proxy thì khai báo ởddaaau trong BB?

Guest
    1 vài model laptop ko dùng connectify được do card mạng ko tương thích, cách giải quyết là dùng phần mềm Virtual Router Manager với chức năng tuơng tự để thay thế.

1 vài model laptop ko dùng connectify được do card mạng ko tương thích, cách giải quyết là dùng phần mềm Virtual Router Manager với chức năng tuơng tự để thay thế.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Sóng wifi và di động trên z30 yếu
    Bởi trankhoa12 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 26-02-2016, 01:11 PM
  2. Q10 bắt sóng Wifi kém!
    Bởi day81tot trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 13-08-2015, 09:52 PM
  3. Điều khó tin con tem bạc lại ảnh hưởng bắt sóng wifi
    Bởi surisuri664 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 20-10-2014, 08:38 PM
  4. Hỏi về sóng wifi của 8820
    Bởi toanan1122 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-03-2013, 12:52 AM
  5. HỎI VỀ VIỆC BẮT WIFI CỦA PLAYBOOK VỚI CONNECTIFY ?
    Bởi nha10phuong90 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 30-05-2012, 01:46 PM