Kết quả 1 đến 10 của 10
    [align=justify]Cách đây vài ngày chúng ta đã được xem qua thông tin B10, U10, R10 là tên các thiết bị BlackBerry 10 trong lộ trình được ra mắt năm 2013? và thông tin này đã tạo nên một cơn sốt cho các fan hâm mộ. Đã có hàng loạt trang web tại Việt Nam cũng như các Website tại nước ngoài đăng tải thông tin này. Thông tin này xuất phát từ một thành viên có nick trên Twitter là @BB10Leaks. Nhưng mới đây anh ta đã cho biết rằng đó chỉ là trò đùa "đến sớm" của ngày "Cá Tháng Tư" (April Fools).

@BlackBerry Apologies if the April Fools' roadmap joke did any harm. Was trying to stir up discussion and excitement for the future!
    Và trong ngày 1/4 vừa qua đã có rất nhiều thông tin "gây sốc" như [1/4] Obama sử dụng BlackBerry Z10 có khả năng chống đạn, [Tin đồn] BlackBerry sẽ phát hành BBM trên hai nền tảng iOS và Android ? hay ( Hot ) PlayBook đã có thể nâng cấp lên BB10

Mọi người thấy thích trò đùa nào nhất? ;[/align]

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Thấy [Tin đồn] BlackBerry sẽ phát hành BBM trên hai nền tảng iOS và Android ? là được anh em quan tâm nhiều nhất

Guest
    Vái =))). Thảo nào có cả Faplet =)) =)) =)) =))

Hơ. Tất cả những tin đó đều là trò đùa sao???
    Thế thì cũng hơi ức đó.

Guest
    Vậy mà cứ tưởng sẽ có BB với QWERTY và màn hình to hơn chứ

Năm nay toàn Cá Voi cho anh em BB tưởng bở.

Chỉ có thể kết luận 1 câu là anh em mê BB quá mong đợi những đổi thay của BB mà thôi, đặt hết niềm tin vào nên cũng dễ dàng bị lừa.

Kể ra nếu mà là đùa thật thì cũng hay , ko lại đến cuối năm thì con z10 của mình biến thành đồ cổ mất ) mong các bác om hàng tầm hơn một năm sau ra máy mới là em vui rồi )

Trò này cũng vui đấy nhỉ. Nhưng không sao mình vẫn trung thành với em Q10 mà, đợi em nó ra là "MÚC" LUÔN. b-) b-) b-) > > > :-bd :-bd :-bd ] ] ] =)) =)) =))

Troll em cái vụ BB10 cho Playbook là không thành rồi, =))

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 18-08-2014, 09:24 PM
  2. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 21-01-2014, 06:35 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 31-03-2013, 09:33 AM
  4. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 16-03-2013, 12:33 AM
  5. Những dự đoán “cực sốc” về công nghệ trong năm 2013
    Bởi QCWDSNW9269 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 2