Kết quả 1 đến 5 của 5
    Bạn có thường xuyên phải sử dụng xe khách cho những chuyến đi dài? Bạn có thường xuyên phải dùng xe Bus để phục vụ cho việc đi học, đi làm? Bạn luôn yêu em Playbook của bạn và gần như không lúc nào bạn rời em? Giải pháp này sẽ đem lại sự thuận tiện và thoải mái cho bạn:

Anh chàng này đã có một giải pháp rất đơn giản mà cũng khá sáng tạo: đó là dùng Velcro để dính Playbook lên mặt sau của ghế ngồi trước trên xe Bus (hoặc phương tiện giao thông công cộng). Còn nếu bạn nghe lạ lẫm với từ "Velcro" thì hãy xem hình bên dưới:

Rất quen thuộc và dễ kiếm đúng không bạn? Bạn có thích ý tưởng sáng tạo này không? Nếu có sao không thử sử dụng Velcro và thưởng thức sự thuận tiện và thoải mái này nhỉ.

Nguồn: CB

Em sợ trên xe bus mình; khi đứng dậy cả miếng Velcro cũng không còn bác ạ!

Trích dẫn Gửi bởi wetfoot
    Em sợ trên xe bus mình; khi đứng dậy cả miếng Velcro cũng không còn bác ạ!
    Chắc lúc ấy sẽ có thêm giải pháp gắn Playbook lên ... lưng "người đứng đằng trước" ) Ngoài ra bổ sung thêm dây đai bảo hiểm để chống bị giật mất
    Tuy nhiên bạn có thể dùng nó cho những chuyến đi dài với xe khách hoặc phương tiện công cộng có ghế ngồi thoải mái.

hay quá, chế ra món này thỉnh thoảng đi chơi xa hoặc về quê là em có món xài rồi.

Vấn đề đính cái velcro vào băng ghế bằng cái j. Velcro có 2 mặt lông và móc, chắc dán keo con chó hay lúc nào cũng phải mang theo hũ keo con voi trong cặp. Và ko quên chuẩn bị mớ tiền đền cho cái ghế.

[ Posted by Mobile Device ]

Các Chủ đề tương tự

1. help, giải đáp giúp em lỗi này
    Bởi xebabysportvn123 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 22-03-2015, 09:38 PM
  2. Các bác giúp em giải đáp về giải thưởng blackberry Indo.
    Bởi AlphaBooks trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-01-2015, 09:15 AM
  3. Các cao nhân vào giải đáp giúp em với ạ
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 21-02-2014, 11:18 PM
  4. Mới dung BBplaybook nhờ chỉ giáo
    Bởi langkhach03 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 13-02-2013, 12:45 PM
  5. [ĐÃ GIẢI QUYẾT] Giúp em với - Một lỗi rất đau đầu :|
    Bởi canhcutdethuong_chim trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 27-12-2012, 09:00 PM