Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15
    Em cũng đăng qua web nước ngoài, nhưng mình gà quá, tiếng anh nói dốt họ không hiểu )
    Em về nhà mình đăng và cũng có một mong muốn cho ra đời một ứng dụng có tên là BBhome , ứng dụng trên bb 9860, nó thay cho nhóm nút home - gọi - back - tắt! hình ảnh nó tạm thời là thế này ạ

1.
    2.

Em đang dùng , và thật sự khó chịu về cái nút ấn không toàn diện này! vậy nên có ý tưởng vậy , cũng mong các cao thủ sớm cho ra đời ứng dụng này!
    Em cũng muốn học viết ứng dụng lắm vì cũng đam mê, nhưng k biết có theo được không?? công việc bên EVN em cũng khá bận rộn! thêm nữa là em không am hiểu nhiều về viết ứng dụng! có ai tốt chỉ em từ đầu, em nghĩ mình cũng học được
    Chúc các anh em trong gia đình bbviet luôn mạnh khoẻ, admin và các mod quan tâm chút về bài của em cũng như tâm huyết em mong muốn để anh em viết ứng dụng này, xin cảm ơn

giống kiểu cái app thay thế cho cái nút tròn tròn trên Iphone nhỉ tuy nhiên cần làm thế nào để thuận tiện với ng dùng, như cái app đó trên iphone thì vào đâu cũng hiện, nhiều lúc ấn nhầm khá khó chịu

Guest
    lên cho mọi người thấy để tiếp tục nghiên cứu

Cùng chung ý tưởng đó bạn ơi, mình cũng đang khổ sở với phím cứng của em 9860, nếu mà làm ẩn giống soft gì đó của Iphone thì hay quá nếu không thì mình giữ nhấn phím giữa (chuột quang) của 9860 để nó hiện lên thông báo kèm theo 4 hình phím cứng của em nó. Ý tưởng là vậy nhờ các cao nhân lập trình ra tay giúp đỡ

@mekong89 có thể nghiênn cứu để đáp ứng nguyện vọng anh em ko

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi thienkhanh_xd
    @mekong89 có thể nghiênn cứu để đáp ứng nguyện vọng anh em ko

[ Posted by Mobile Device ]
    Em kg có con full touch nào để code bác ạ. Nên chưa có điều kiện nghiên cứu sâu về dòng full touch.
    Theo kinh nghiệm của em về BB thì việc này là không thể. Chúng ta chỉ có thể nhạy gần gần giống thôi. Em sẽ thử code xem thế nào.
    Giống giống như Toggle Pro của em đúng kg @thienkhanh_xd?

Trích dẫn Gửi bởi Sadi
    giống kiểu cái app thay thế cho cái nút tròn tròn trên Iphone nhỉ tuy nhiên cần làm thế nào để thuận tiện với ng dùng, như cái app đó trên iphone thì vào đâu cũng hiện, nhiều lúc ấn nhầm khá khó chịu
    theo em thì nên để lên trên cùng và nho nhỏ thôi sẽ tiện dụng hơn<br /><br />--- Added at 26/01/2013, 22:15 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi mekong89
    Em kg có con full touch nào để code bác ạ. Nên chưa có điều kiện nghiên cứu sâu về dòng full touch.
    Theo kinh nghiệm của em về BB thì việc này là không thể. Chúng ta chỉ có thể nhạy gần gần giống thôi. Em sẽ thử code xem thế nào.
    Giống giống như Toggle Pro của em đúng kg @thienkhanh_xd?
    mong sao bác sớm có phần mềm đó hoặc gần gần như bác nói là tốt lắm rồi

Guest
    Lên cho bác nào đó thấy, tại sao bb nó lại có những ý tưởng tồi như vậy. Chán cảm ứng còn dùng phím giờ thì bb 10 nó bỏ hết cả phím. Cứ như kiểu sản phẩm thương mại mà làm chuột bạch ấy. Cao thủ nào làm giúp anh em với ạ. Theo em là cứ làm một hàng thay thế cả 4 phím ở dưới cùng màn hình, có thể thêm một cái j đó để ẩn xuống khi cần để tránh chạm nhầm ....

Guest
    Bác nào biết bb9860 ngừng xs năm nào ko, chỉ E với?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Lq.hoang
    Bác nào biết bb9860 ngừng xs năm nào ko, chỉ E với?
    LAUNCH
    Announced 2011, August
    Status Available. Released 2011, September

Đó là thời điểm ra mắt.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. bb9860 ở Quyền Phương 106 Yên Lãng new bao nhiêu %?
    Bởi trong diễn đàn BlackBerry Torch 9800
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 14-04-2015, 06:55 AM
  2. [Hỏi đáp] tắt autotext trên bb9860 os7
    Bởi bacdannsk.nd03ac trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-11-2013, 01:06 PM
  3. Mới viết cái ứng dụng xem tử vi phương Tây tặng anh chị em đây.
    Bởi khoailang trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 07-03-2013, 03:13 AM
  4. [TƯ VẤN] Mua PlayBook or BB9860 ???
    Bởi trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-12-2012, 07:21 PM
  5. Help!Lỗi không sử dụng được phím ALT để viết dấu
    Bởi inanktshcm2015 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 19-11-2012, 11:02 AM