Trang 5 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 220
    Trích dẫn Gửi bởi Hiệu Tít
    Một app từ điển có thể chạy ngầm, ví dụ khi cần tra 1 từ trong tài liệu chỉ cần bôi đen từ đó chọn "định nghĩa" --> ra 1 bảng định nghĩa chứ ko cần bay ra ngoài app từ điển
    Cái này bản thân BB10 nó đã hỗ trợ sẵn rồi bạn. Bạn chỉ cần cài các phần mềm từ điển hoặc translate nào đó (VD: mình cài Google Translate). Và khi cần dịch nhanh cái gì, bạn chỉ cần bôi đen từ đó và chọn Share, chọn tiếp Translate là nó dịch ngay cho bạn :-bd

Trích dẫn Gửi bởi vphuongexv
    Hỏi anh em ngoài lề một chút: kể từ khi Classic ra đời mình đã quyết định quay trở lại với BlackBerry (trước đây mình dùng 9780 nhưng do ì ạch quá mình rời xa em nó). Mình muốn biết một số Apps OTT: Zalo, Line, Viber,...post từ Andoid sang có chạy tốt hay không? Anh em đã từng trải cho mình xin ý kiến nhé. Thanks!
    Vấn đề này của bạn nên hỏi ở chỗ khác nhé

Trích dẫn Gửi bởi me7allica
    xin có ý kiến về cái call recorder xung đột với power tool hay hub++, làm sao cho nó ko xung đột nữa đây? cả 2 đều rất cần thiết. thử nhiều bản call recorder lắm rồi, cái nào cũng bị. cái này có thể do OS 10.3.1 vì trên 10.2.1 đâu có bị, xài bt. hay lên 10.3.1 power tool thêm một số chức năng làm xung đột?
    Xài app Phone tap di bác

Trích dẫn Gửi bởi kthoadang91
    hẹn giờ đổi profile từ rung sang bình thường và ngược lại, lặp lại hằng ngày, giờ hành chính thì rung, ngoài giờ thì bình thường, chỉ thế thôi.
    Z10.
    Dùng Profile Manager đi bác

Từ lâu mình muốn trên Bb10 có app để lock hay đặt password cho những app mình muốn. Cần thiết thì lock luôn cái Hub cũng được, tiện thì có tiện mà lộ quá

Còn những app phổ biến khác hiện có trên And hay iOS mà chưa có trên BB10 thì phải chờ sau này thôi, đa số những app đó do các cty bự cai quản nên các dev cũng khó mà tác động vào được

Mình mong muốn có 1 app báo giờ, giống app "every hour" trên BBOS. Đại khái là cứ đến đúng giờ, hoặc nửa giờ một, báo 1 tiếng "ting" cho chủ động về thời gian.
    Trước trên BBOS mình ko bao giờ bỏ app này mỗi khi up lại rom, nhưng lên BB10 thì ko còn nữa . Cũng từng nhờ bạn viết 1 app android như vậy nhưng khi chạy trên bb10 thì hoạt động ko chuẩn. :-s

Cùng mong mỏi với nhiều bác ở trên, làm sao có cái icon ấn vào là tắt màn hình & lock máy luôn

Mình chỉ cần khóa phím nhanh là okie!

Chỉ mong cái fb update cho hoàn chỉnh như androi hay ios thôi

Cần một app có chỉnh ECHO khi ghi âm

Trang 5 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 10-09-2015, 09:28 PM
  2. Chia sẻ app đáng mua trên BB10
    Bởi vuketoankiemtoan.mcc trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 15-04-2015, 09:03 PM
  3. [ Chia sẻ ] Những app hỗ trợ liên lạc trên BB10
    Bởi quangvinh_897 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 30-09-2014, 06:01 PM
  4. Những Apps còn thiếu trên bản DevOS 10.3.0.700 cho tất cả các thiết bị BB10
    Bởi luclamandep01 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 259
    Bài viết cuối: 17-08-2014, 07:27 PM
  5. [Chia sẻ] Cách xuống dòng ở SMS trên BB10
    Bởi toiyeuvn12 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 13-08-2014, 07:52 PM