Trang 3 của 22 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 220
    Guest
    Nếu dùng máy dòng Q thì fím K khoá máy cũng ok lắm

Máy tính khoa học,đầy đủ các hằng số Vật lý, tính tích phân, nguyên hàm, lấy đạo hàm, giải phương trình, phương trình vi phân, tính ma trận... (đang phải dùng của Android nhưng rất tốt) ))
    Nhiều phần mềm hay phải dùng của Android, các dev viết lại cho BlackBerry đi.

Trích dẫn Gửi bởi TiaSang
    Máy tính khoa học,đầy đủ các hằng số Vật lý, tính tích phân, nguyên hàm, lấy đạo hàm, giải phương trình, phương trình vi phân, tính ma trận... (đang phải dùng của Android nhưng rất tốt) ))
    Nhiều phần mềm hay phải dùng của Android, các dev viết lại cho BlackBerry đi.
    BlackBerry Assistant làm được hết cho bạn

hẹn giờ đổi profile từ rung sang bình thường và ngược lại, lặp lại hằng ngày, giờ hành chính thì rung, ngoài giờ thì bình thường, chỉ thế thôi. Z10.

Trích dẫn Gửi bởi trungthai
    mình có 1 ý tưởng về bản đồ. mình quê quảng bình và đang học và làm ở HN. nên việc về quê và đi xa nhiều , ý tưởng của mình là bản đồ có chế độ báo thức, ví dụ mình về quê, thì mình sẻ tìm trên map đường đi về QB. và khi đi xe thì chúng ta thường hay ngủ. và bản đồ sẻ có chức năng là định vị và báo thức. là khi đến nơi mình cần cách tầm 3 4km thì máy sẻ biết và báo thức cho mình biết
    Cái này cũng hay nè và.........dễ

Trích dẫn Gửi bởi trungthai
    mình có 1 ý tưởng về bản đồ. mình quê quảng bình và đang học và làm ở HN. nên việc về quê và đi xa nhiều , ý tưởng của mình là bản đồ có chế độ báo thức, ví dụ mình về quê, thì mình sẻ tìm trên map đường đi về QB. và khi đi xe thì chúng ta thường hay ngủ. và bản đồ sẻ có chức năng là định vị và báo thức. là khi đến nơi mình cần cách tầm 3 4km thì máy sẻ biết và báo thức cho mình biết
    Hi bạn,

Ý tưởng này của bạn là 1 phần trong bản request của 1 anh ấn độ có gởi cho mình để update search4place, đó gọi là IFTTT. Mình thì cũng muốn triển khai sớm nhưng điều kiện hiện tại công việc nhiều quá không thể. Hy vọng từ từ rồi cũng sẽ làm được

Nếu bạn muốn tìm hiểu thêm về IFTTT thì kiếm tài liệu trên mạng thử nha. Khá hay đó!

Trích dẫn Gửi bởi kjhkog
    Mình cần một ứng dụng đồng hồ, mà khi báo thức bắt mình phải chơi một game nhỏ, hoàn thành thì mới tắt chuông.
    Trên BBOS có pm báo thức puZZle rất hay, nhưng trên bb10 chưa thấy có pm nào được như vậy
    Cái này được nè, mình nhận hàng trong vòng 1 tháng, sẽ ráng có trước tết cho bạn được không? 10 cánh tay giơ lên mình sẽ tranh thủ làm ngay

Trích dẫn Gửi bởi ltdangkhoa
    Hi bạn,

Ý tưởng này của bạn là 1 phần trong bản request của 1 anh ấn độ có gởi cho mình để update search4place, đó gọi là IFTTT. Mình thì cũng muốn triển khai sớm nhưng điều kiện hiện tại công việc nhiều quá không thể. Hy vọng từ từ rồi cũng sẽ làm được

Nếu bạn muốn tìm hiểu thêm về IFTTT thì kiếm tài liệu trên mạng thử nha. Khá hay đó!
    cái ÌFTTT có từ bao giờ anh, khi bb ra bb10 và có mở 1 cuộc thi về ý tưởng. em có gữi nhưng khi đó vốn tiếng anh của em còn kém nên không diễn đạt được. em nhớ chắc củng được gần 1 năm rồi, em củng đang định triển khai cái này, nếu anh thấy được thì mình có thể cùng triển khai

cho cái icon tắt màn hình, delay thừoi gian khóa thiết bị luôn nào

Mình có một ý tưởng một game nhỏ trên blackberry 10, kiểu " flow keyboard challenge" dựa trên ý tưởng về bàn phím ảo của blackberry, hai người hoac nhiều người chơi có thể thách đấu với nhau. Chọn một đoạn văn bản, sau đó đoạn văn bản sẽ được hiển thị theo kiểu tua ngang trên màn hình, nhiệm vụ của chúng ta là gõ ra chữ đúng rồi búng chữ lên kiểu viên bi trong brick breaker vậy, mỗi chữ búng lên sẽ làm nổ cái chữ đang được tua qua tương ứng, còn mỗi lần gõ sai phải vuốt mũi tên lại sẽ bị trừ điểm...Ý tưởng cơ bản là vậy.

Trang 3 của 22 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 10-09-2015, 09:28 PM
  2. Chia sẻ app đáng mua trên BB10
    Bởi vuketoankiemtoan.mcc trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 15-04-2015, 09:03 PM
  3. [ Chia sẻ ] Những app hỗ trợ liên lạc trên BB10
    Bởi quangvinh_897 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 30-09-2014, 06:01 PM
  4. Những Apps còn thiếu trên bản DevOS 10.3.0.700 cho tất cả các thiết bị BB10
    Bởi luclamandep01 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 259
    Bài viết cuối: 17-08-2014, 07:27 PM
  5. [Chia sẻ] Cách xuống dòng ở SMS trên BB10
    Bởi toiyeuvn12 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 13-08-2014, 07:52 PM