Kết quả 1 đến 8 của 8
    Guest
    xem có làm theo cái tut trong video này. ở giây thứ 6:17 xuất hiện 1 cái file text để mình copy vô cái svg của mình mà không biết đây là file j nữa. tính chép theo mà không biết chép như nào cho đúng nữa :| bro nào chuyên làm hiệu ứng thì cho mình xin cái file này với nhé. thanks
    <div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/kJ3dKunw9Xw?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe></div>&lt;br />&lt;br />--- Added at 19/05/2011, 15:19 ---&lt;br />&lt;br />up!
    cao nhân đâu hết rồi (

Guest
    ) quan trọng nhất là cái đoạn mã code đó ở đâu ra? Mình cũng chả biết, mấy Mod theme chắc biết đấy
    Goodluck nhá =))

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Edit homescreen.svg
    http://www.tinhte.vn/theme-hinh-nen-chu ... er-697370/

Guest
    mình cũng đã xem cái này và đã thử
    và đây có lẽ là thứ bạn cần

Mã:
    &lt;animateTransform xlink:href="#Dock" id="_anim_dock1" attributeName="transform" type="translate" to="0,0" dur="0.5s" fill="freeze" begin="Switcher.focusin" />    
    &lt;animateTransform xlink:href="#Dock" id="_anim_dock2" attributeName="transform" type="translate" to="0,-100" dur="0.5s" fill="freeze" begin="Switcher.focusout" />

&lt;animateTransform xlink:href="#Dock" id="_anim_dock1" attributeName="transform" type="translate" to="0,0" dur="0.5s" fill="freeze" begin="TButton1.focusout" />    
    &lt;animateTransform xlink:href="#Dock" id="_anim_dock2" attributeName="transform" type="translate" to="0,-100" dur="0.5s" fill="freeze" begin="TButton1.focusin" />

&lt;animateTransform xlink:href="#Dock" id="_anim_dock3" attributeName="transform" type="translate" to="0,0" dur="0.5s" fill="freeze" begin="TButton2.focusout" />    
    &lt;animateTransform xlink:href="#Dock" id="_anim_dock4" attributeName="transform" type="translate" to="0,-100" dur="0.5s" fill="freeze" begin="TButton2.focusin" />

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Mr tony
    Bạn có thể edit file homscreen.svg
    Mình đã tut 1 bài ở đây: Thủ thuật theme builder

[ Posted by Mobile Device ]
    cảm ơn bác nhưng mà em chưa cao thâm được đến mức đó ^^ thôi thì mò tiếp vậy

Trích dẫn Gửi bởi nmtberry
    xem có làm theo cái tut trong video này. ở giây thứ 6:17 xuất hiện 1 cái file text để mình copy vô cái svg của mình mà không biết đây là file j nữa. tính chép theo mà không biết chép như nào cho đúng nữa :| bro nào chuyên làm hiệu ứng thì cho mình xin cái file này với nhé. thanks
    <div class="embeddedvideo"><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/kJ3dKunw9Xw?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe></div>

--- Added at 19/05/2011, 15:19 ---

up!
    cao nhân đâu hết rồi (
    Muốn gửi cho bạn file SVG này quá mà chưa biết cách nào để gửi. Nếu có thể bạn vui lòng hướng dẫn mình cách up file lên diễn đàn hoặc bạn có thể để lại địa chỉ hòm thư, mình sẽ gửi đến bạn.
    Thân !

Guest
    Có bác nào biết làm cái Loopscroll dock ko cho e xin cái code svg với ạ. Chân thành cảm ơn các bác!!!

:-bd topic hay nhưng mà ít người tham gia quá, tớ cần nhiều tài nguyên hơn nữa các bạn ơi #:-s

Các Chủ đề tương tự

1. [Free 85xx] sb_aerial only hidden dock
    Bởi rontran9xdn9999 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-07-2012, 03:13 AM
  2. Cần giúp gấp Hidden Dock (No Animate)
    Bởi heomapdangyeu trong diễn đàn Thiết kế Giao diện - Themes Developers
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 07-07-2012, 04:18 AM
  3. [Xin hướng dẫn] Kỹ thuật Composer : Hidden Dock
    Bởi phimhai2014 trong diễn đàn Thiết kế Giao diện - Themes Developers
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 12-04-2012, 04:16 PM
  4. [GIFT-2012: Only 85xx] sb_recho hiệu ứng hidden dock
    Bởi trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 20-01-2012, 09:18 PM
  5. Theme: Tranquility | Mini 10 | Weather Slot | Hidden Dock