Kết quả 1 đến 6 của 6
    Guest
    Chào mọi người, có vẻ như BOX theme này ế ẩm, và mọi thông tin thủ tục ở đây có vẻ rất mơ hồ cho người làm theme như em. Tuy nhiên có chút đôi điều em muốn hỏi đó là làm thế nào để mình thương mại háo một chiếc theme mới tạo ra và tung lên AppWorld cho mọi người. Theo như em thấy thì một số theme phải trả phí mới có thể sử dụng được... Em muốn hỏi về điều cần thiết này
    Cảm ơn mọi người ợ, ai có kinh nghiệm quý báu về bộ theme NO_Carrier (xoay xoay) chỉ em với luôn ợ !!!
    Mong các thánh vào giúp với, bởi chúng ta ngày càng thua thiệt Tàu Khựa là chưa biết đoàn kết ><

Guest
    thế là có 44 lượt đi ra đi vào và chẳng ai biết sao (

à, muốn đăng lên AppWorld thì bạn phải có tài khoản seller trên AppWorld, muốn có tài khoản AppWorld cần có mấy thứ lằng nhằng khác (cái này hỏi chị ndthuytrang), sau đó đưa lên và sell thôi
    còn nếu muốn nhanh chóng có thể làm theme rồi đăng bán ngay trên topic lập ra thanh toán như nào thì tùy thuộc vào bạn

Reg 1 tài khoản dev của appworld, dev k phải user, điền đầy đủ thông tin bao gồm thông tin visa card của bank bạn reg, xong up lên và định giá Hình như phải làm gì đó để xác thực + một theme được up lên thì phải mất 30 ngày để xác thực )

Còn bạn nói chưa biết đoàn kết ? Ở đây đoàn kết vì cái gì ?

[ Posted by Mobile Device ]

30 ngày cũng nhức đầu đó . trong tgian đó mình tạo theme khác )

Trích dẫn Gửi bởi prjnce007
    Reg 1 tài khoản dev của appworld, dev k phải user, điền đầy đủ thông tin bao gồm thông tin visa card của bank bạn reg, xong up lên và định giá Hình như phải làm gì đó để xác thực + một theme được up lên thì phải mất 30 ngày để xác thực )

Còn bạn nói chưa biết đoàn kết ? Ở đây đoàn kết vì cái gì ?

<span>[ Posted by Mobile Device ] ">http://bbvietnam.com/forum/images/mobile.png[/img]</a></span>
    Ý là bọn chúng kiểu gì cũng hợp tác với nhau ý :P

Các Chủ đề tương tự

1. John Chen thảo luận về tương lai mảng kinh doanh thiết bị của BlackBerry
    Bởi tranminhlong396 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 04-10-2016, 03:26 PM
  2. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 22-12-2015, 08:52 AM
  3. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 16-07-2015, 08:57 AM
  4. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 03-09-2013, 10:21 AM
  5. LG báo cáo kết quả kinh doanh quý 3 đáng thất vọng, doanh số bán hàng giảm!
    Bởi bonbon2015 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-10-2011, 09:40 AM