Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Tắt rồi bạn còn mong đợi gì?

bạn sài BBM bao giờ chưa?

Trích dẫn Gửi bởi pi.mc
    bạn sài BBM bao giờ chưa?
    Bạn hỏi thế bằng thừa, vì làm gì có ai ở đây chưa dùng BBM bao giờ chứ :P

Ý bạn nói ở bài #1 không rõ ràng, bạn đóng cửa sổ BBM đi (nó vẫn chạy ngầm) hay là tắt hẳn nó? Vì BBM trên BB thì không thể tắt hẳn đi được, kiểu gì nó cũng chạy ngầm, còn trên Android hay iOS thì có thể tắt hẳn đi được thì phải.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Bạn hỏi thế bằng thừa, vì làm gì có ai ở đây chưa dùng BBM bao giờ chứ :P

Ý bạn nói ở bài #1 không rõ ràng, bạn đóng cửa sổ BBM đi (nó vẫn chạy ngầm) hay là tắt hẳn nó? Vì BBM trên BB thì không thể tắt hẳn đi được, kiểu gì nó cũng chạy ngầm, còn trên Android hay iOS thì có thể tắt hẳn đi được thì phải.
    Mình hỏi lại vì lúc đang bực tìm k ra cách. luvxinh lại trả lời k thiện chí. Sorry.
    Ý mình là đóng cửa sổ BBM nhưng vẫn chạy ngầm, vì là ứng dụng nhắn tin & gọi điện mà mỗi lần muốn nhận tin hay cuộc gọi lại phải bật lên thì phiền vô lý quá. Đâu biết mọi người sẽ liên lạc với mình khi nào đâu.
    Thank anh vnbb ! vậy mình có thể cài đặt bbm chạy ngầm trên ios hay không ? mình tìm mà không có thấy.

) mình không có ý gì thiếu thiện chí đâu ) mình thấy bạn nói là tắt rồi thì mình mới tự hỏi như thế thôi. Nếu bạn muốn giúp đỡ thì phải nêu đầy đủ ra chứ. Mình dùng bbm và ip4s không vấn đề gì nhé

Trích dẫn Gửi bởi luvxinh
    ) mình không có ý gì thiếu thiện chí đâu ) mình thấy bạn nói là tắt rồi thì mình mới tự hỏi như thế thôi. Nếu bạn muốn giúp đỡ thì phải nêu đầy đủ ra chứ. Mình dùng bbm và ip4s không vấn đề gì nhé
    thanks! nhờ bạn chỉ dẫn cài đặt chạy ngầm bbm cho iphone nhé. mình tìm k có thấy

Theo như mình thấy thì bbm trên Android và ip4s là mặc định chạy ngầm. Mình không nghĩ là cần phải làm gì. Bạn nên thử kết nối cả 2 vào cùng mạng wifi xem vấn đề có phải là do mạng không.

đã thực hiện nhưng không thành công. chỉ khi mình bật app thì mới thực hiện được cuộc gọi cũng như nhắn tin, nếu tắt app thì không được.

Mình cũng vậy nè, nếu bên iPhone mà BBM chưa mở lên thì lấy BB10 gọi voice tới cho iPhone kg đc, vấn đề là tại BBM của iOS, đợi BB update cho iOS vậy.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Mất biểu tượng BBM Voice
    Bởi dinhhp84 trong diễn đàn Thảo luận chung về BBM
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 02-02-2015, 09:46 PM
  2. BBM trên iPhone và Android cũng sẽ có Voice Call & Video Call trong thời gian tới
    Bởi hoangvuthien77ak trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 01-11-2013, 05:33 PM
  3. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 02-04-2013, 01:27 AM
  4. [Video] Voice Control trên BlackBerry 10 đánh bại Siri trên iPhone 5
    Bởi kytrung91 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 22-01-2013, 02:14 PM
  5. iPhone 5 nhái dọa kiện iPhone 5 xịn nếu phát hành ở Trung Quốc
    Bởi duchieu trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 59