Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi shine_kizz
    vì thực tế rất nhiều lần mình gửi mail qua Iphone.. nó nhận dc tức thì thì k thể nghĩ là BB nó nhanh hơn dc.
    còn thực chất nếu nói về khoảng nhắn tin gửi ảnh thì chưa chắc BBM là đã ngon
    thấy Whatsapp nó còn nhanh k kém.
    Thế thì bác thử so sánh 1 lần xem, cũng không lệch bao nhiêu đâu
    WA đúng nhắn ngon, gửi ảnh cũng ngon nhưng tài khoản của mình dạo này hay bị delay như mình nói ở trên, ngay cả người gửi cho mình cũng bị delay, không thực sự ổn định lắm. BBM thì cho người nhận nhận file nén để vừa nhu cầu xem hoặc file HD để lưu file gốc nếu muốn còn lại thì tùy sở thích & số lượng contact mà người dùng sẽ quyết định dùng bên nào nữa

Trích dẫn Gửi bởi shine_kizz
    vì thực tế rất nhiều lần mình gửi mail qua Iphone.. nó nhận dc tức thì thì k thể nghĩ là BB nó nhanh hơn dc.
    còn thực chất nếu nói về khoảng nhắn tin gửi ảnh thì chưa chắc BBM là đã ngon
    thấy Whatsapp nó còn nhanh k kém.
    Thế thì bác thử so sánh 1 lần xem, cũng không lệch bao nhiêu đâu
    WA đúng nhắn ngon, gửi ảnh cũng ngon nhưng tài khoản của mình dạo này hay bị delay như mình nói ở trên, ngay cả người gửi cho mình cũng bị delay, không thực sự ổn định lắm. BBM thì cho người nhận nhận file nén để vừa nhu cầu xem hoặc file HD để lưu file gốc nếu muốn còn lại thì tùy sở thích & số lượng contact mà người dùng sẽ quyết định dùng bên nào nữa

Trích dẫn Gửi bởi qk7
    Bbm gửi hình Hd phải nói là tệ nhất trên đời. Có 3 tấm hình mười mấy MB gửi gần 2 tiếng. Mở skype gửi có mấy chục giây
    Mình gửi cả đoạn clip hơn 40MB trên BBM mà chỉ có hơn 3ph mà bác

Trích dẫn Gửi bởi qk7
    Bbm gửi hình Hd phải nói là tệ nhất trên đời. Có 3 tấm hình mười mấy MB gửi gần 2 tiếng. Mở skype gửi có mấy chục giây

Trích dẫn Gửi bởi phandan080388
    Gửi clip mình chưa thử, gửi tấm hình trên 20MB là không cho gửi vì quá size cho phép rồi.
    Gửi hình HD thì đã test nhiều đường truyền khác nhau từ ở nhà, công ty, cáp quang, lease lined,... Dám khẳng định chắc chắn là rất chậm.

Gửi clip mình chưa thử, gửi tấm hình trên 20MB là không cho gửi vì quá size cho phép rồi.
    Gửi hình HD thì đã test nhiều đường truyền khác nhau từ ở nhà, công ty, cáp quang, lease lined,... Dám khẳng định chắc chắn là rất chậm.

Trích dẫn Gửi bởi qk7
    Lạ vậy ta? Mình gửi nhiều lần đều ngon mà ta :-? mà bác update bản mới nhất chưa?

Trích dẫn Gửi bởi qk7
    Lạ vậy ta? Mình gửi nhiều lần đều ngon mà ta :-? mà bác update bản mới nhất chưa?

Guest
    Bị từ những bản xưa đến giờ rồi. Tức là vốn dĩ BBM quá chậm thôi.

Guest
    Bị từ những bản xưa đến giờ rồi. Tức là vốn dĩ BBM quá chậm thôi.

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 04-01-2015, 08:58 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 17-08-2014, 09:49 PM
  3. Camera Timer - Chụp nhiều hình cùng lúc chỉ với một Click
    Bởi datnenkimoanh trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 14-07-2012, 08:07 PM
  4. Làm sao để mở nhiều tài liệu cùng 1 lúc
    Bởi tranminhlong396 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 18-05-2012, 10:30 AM
  5. Bulk Messages - Gửi một tin nhắn đến nhiều người cùng một lúc
    Bởi ngocphuc124 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 02-05-2012, 01:54 PM