Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Guest
    ai bảo các dịch vụ bbm, mail của bb nhanh thì sai lầm..
    nói thiệt là tốc độ push mail hay bbm của bb nó cũng như ios.. chả nhanh đâu các bác,, đừng thần tượng và cứ nghĩ BB là số 1..
    trong nè cũng khối anh em dùng cả Iphone và Blackberry..

nói thiệt là tốc độ push mail hay bbm của bb nó cũng như ios.. chả nhanh đâu các bác,, đừng thần tượng và cứ nghĩ BB là số 1..

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tinhte
    Các bạn có group của bbm trên ios ko, mình chỉ có 3 group.
    Để notify thì tháy nó báo có tn tới. Thế nhưng mở bbm lên nó mới bắt đầu load tin nhắn về. Mà toàn load máy tin nhắn đâu đời nào lo ak.
    Tin nhắn mình gửi thì máy tiếng sau group mới thấy. Haizzz
    Khôg phải tin nhắn group thì nhanh.

P/s: tớ cũng là phan bb nhé, cảm nhận mình ko sai đâu, có gì góp y để bb fix chứ binh bb như 1 vài bác thì chả ích gì. ios chỉ dùng tạm. Chac sang năm quay lại bb
    Mình thì không fan bên nào hết, bên nào hiện tại mình cũng có xài cả mình cũng không tạo group, mình ad Pin cá nhân & gửi mess thôi ah. Trước đây cũng có xài Viber & Whatsapp do không phải ai trong danh bạ mình cũng xài BBM ) nhưng mà gần đây mấy em kia gửi tin hay bị delay quá, nhất là WA, có khi trễ gần cả nửa tiếng mới tới @@ mình có lấy mấy cái iP của mấy đứa bạn tự cài BBM cho nó, rồi nhắn qua đó, ngon hơn hẳn. Rồi cũng có mấy đứa tự cài hoặc bảo mình cài cho. Có thể BBM không phải qua nhà mạng nên không bị chập chờn như mấy em kia

BB10 có thể chưa ngon bằng nhưng trong mấy cái OTT mình thấy BBM là ok nhất, mỗi tội việc đăng ký với ad Pin hơi bị vất vả so với dùng ngay số điện thoại nên nhiều người vẫn ngại dùng

Trích dẫn Gửi bởi tinhte
    Các bạn có group của bbm trên ios ko, mình chỉ có 3 group.
    Để notify thì tháy nó báo có tn tới. Thế nhưng mở bbm lên nó mới bắt đầu load tin nhắn về. Mà toàn load máy tin nhắn đâu đời nào lo ak.
    Tin nhắn mình gửi thì máy tiếng sau group mới thấy. Haizzz
    Khôg phải tin nhắn group thì nhanh.

P/s: tớ cũng là phan bb nhé, cảm nhận mình ko sai đâu, có gì góp y để bb fix chứ binh bb như 1 vài bác thì chả ích gì. ios chỉ dùng tạm. Chac sang năm quay lại bb
    Mình thì không fan bên nào hết, bên nào hiện tại mình cũng có xài cả mình cũng không tạo group, mình ad Pin cá nhân & gửi mess thôi ah. Trước đây cũng có xài Viber & Whatsapp do không phải ai trong danh bạ mình cũng xài BBM ) nhưng mà gần đây mấy em kia gửi tin hay bị delay quá, nhất là WA, có khi trễ gần cả nửa tiếng mới tới @@ mình có lấy mấy cái iP của mấy đứa bạn tự cài BBM cho nó, rồi nhắn qua đó, ngon hơn hẳn. Rồi cũng có mấy đứa tự cài hoặc bảo mình cài cho. Có thể BBM không phải qua nhà mạng nên không bị chập chờn như mấy em kia

BB10 có thể chưa ngon bằng nhưng trong mấy cái OTT mình thấy BBM là ok nhất, mỗi tội việc đăng ký với ad Pin hơi bị vất vả so với dùng ngay số điện thoại nên nhiều người vẫn ngại dùng

Trích dẫn Gửi bởi shine_kizz
    Đúng là push mail thì hiện tại nhiều máy push cũng nhanh lắm bác, với lại nếu chỉ nhanh hơn vài giây hay trong tích tắc thì cũng không ảnh hưởng gì mấy tới người dùng cả Có chăng là dùng quen máy thôi, chứ so ra thì khó có thể nói máy nào hơn máy nào cả, tùy vào nhu cầu và sở thích thôi

Trích dẫn Gửi bởi shine_kizz
    Đúng là push mail thì hiện tại nhiều máy push cũng nhanh lắm bác, với lại nếu chỉ nhanh hơn vài giây hay trong tích tắc thì cũng không ảnh hưởng gì mấy tới người dùng cả Có chăng là dùng quen máy thôi, chứ so ra thì khó có thể nói máy nào hơn máy nào cả, tùy vào nhu cầu và sở thích thôi

Bbm gửi hình Hd phải nói là tệ nhất trên đời. Có 3 tấm hình mười mấy MB gửi gần 2 tiếng. Mở skype gửi có mấy chục giây

Bbm gửi hình Hd phải nói là tệ nhất trên đời. Có 3 tấm hình mười mấy MB gửi gần 2 tiếng. Mở skype gửi có mấy chục giây

Trích dẫn Gửi bởi phandan080388
    vì thực tế rất nhiều lần mình gửi mail qua Iphone.. nó nhận dc tức thì thì k thể nghĩ là BB nó nhanh hơn dc.
    còn thực chất nếu nói về khoảng nhắn tin gửi ảnh thì chưa chắc BBM là đã ngon
    thấy Whatsapp nó còn nhanh k kém.

Trích dẫn Gửi bởi phandan080388
    vì thực tế rất nhiều lần mình gửi mail qua Iphone.. nó nhận dc tức thì thì k thể nghĩ là BB nó nhanh hơn dc.
    còn thực chất nếu nói về khoảng nhắn tin gửi ảnh thì chưa chắc BBM là đã ngon
    thấy Whatsapp nó còn nhanh k kém.

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 04-01-2015, 08:58 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 17-08-2014, 09:49 PM
  3. Camera Timer - Chụp nhiều hình cùng lúc chỉ với một Click
    Bởi datnenkimoanh trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 14-07-2012, 08:07 PM
  4. Làm sao để mở nhiều tài liệu cùng 1 lúc
    Bởi tranminhlong396 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 18-05-2012, 10:30 AM
  5. Bulk Messages - Gửi một tin nhắn đến nhiều người cùng một lúc
    Bởi ngocphuc124 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 02-05-2012, 01:54 PM