Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    kizudu vào BBM Channels, nhấn menu chọn Browse Channels rồi nhập mã pin của Channels vào, nhấn nút add (+) là được. Hoặc đơn giản là Scan cái barcode của channel đó

Đúng là cái này chạy không tốn pin lắm, mình để EDGE vẫn xài được 2 ngày bình thường, chạy không thấy lag như các bạn ở trên, mặc dù email cũng khá nhiều, bộ nhớ trong chỉ còn khoảng ~50Mb. Tốt nhất là các ứng dụng chạy ngầm nếu k cần thiết thì nên tắt bỏ vì bộ nhớ với ram của 97 khá thấp, chạy nhiều ứng dụng quá sẽ thấy lag lắm.

Đúng là cái này chạy không tốn pin lắm, mình để EDGE vẫn xài được 2 ngày bình thường, chạy không thấy lag như các bạn ở trên, mặc dù email cũng khá nhiều, bộ nhớ trong chỉ còn khoảng ~50Mb. Tốt nhất là các ứng dụng chạy ngầm nếu k cần thiết thì nên tắt bỏ vì bộ nhớ với ram của 97 khá thấp, chạy nhiều ứng dụng quá sẽ thấy lag lắm.

Trích dẫn Gửi bởi riyrayron
    Kênh của mình:
    - Tên: Dbrand Skin (USA)
    Kênh của bạn đã được cập nhật.

Trích dẫn Gửi bởi riyrayron
    Kênh của mình:
    - Tên: Dbrand Skin (USA)
    Kênh của bạn đã được cập nhật.

Các bạn nào có những kênh hay muốn chia sẻ thì để lại thông tin tại đây nhé.

Trích dẫn Gửi bởi dohuyhoang8
    Chú update lại QRCode ở bài #1 nhé, anh mới sửa mấy cái đầu thôi, mấy cái sau chú sửa nốt nhé không là mọi người sẽ không join được đâu

Trích dẫn Gửi bởi dohuyhoang8
    Chú update lại QRCode ở bài #1 nhé, anh mới sửa mấy cái đầu thôi, mấy cái sau chú sửa nốt nhé không là mọi người sẽ không join được đâu

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Em copy Code của mấy bác đó còn Barcode thì em thêm lệnh

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 13-01-2017, 06:51 PM
  2. Tìm hiểu về BBM Channels - Kênh BlackBerry Messenger
    Bởi datthocu888 trong diễn đàn BBM Channels
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 28-05-2015, 01:11 PM
  3. BlackBerry phát hành BBM v2.0 cho iOS và Android, hỗ trợ BBM Voice và Channels
    Bởi dosichaudocno5 trong diễn đàn BBM trên Android, iOS và Windows Phone
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 18-03-2014, 10:08 PM
  4. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 23-09-2013, 01:54 AM
  5. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 07-06-2013, 12:34 AM