Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    <span style="">
    Chào mọi người! Về tiếng Anh thì không cần phải nói nhiều mọi người cũng biết là nó quan trong như thế nào, nhất là với các bạn mới ra trường thì tiếng Anh là một lợi thế lớn để xin việc, giúp bạn tiếp xúc với các môi trường làm việc chuyên nghiệp ( vì có sự tham gia của người nước ngoài). Mình cũng tự hoc nhiều nhưng phải nói là không cầm cự được lâu vì học một mình nên rất chán. Nay mình muốn thành lập group nhỏ để cùng học tiếng Anh, vừa trao đổi về tiếng Anh vừa trao đổi về chuyên nghành lúc cần thiết.
    Group thì nhiều vô kể, nhưng chủ yếu cách giao tiếp là trên vi tính, nhưng đâu phải ai và bất kỳ lúc nào cũng có thời gian ngồi trên vi tính, vì vậy group sẽ hoạt đông bằng app OTT trên smartphone, cụ thể ở đây mình muốn dùng là BBM ( Blackberry Messenger), app này nhanh, chạy ổn định và vừa hổ trợ đa nền tảng (BB OS, BB 10, android, iOS, các bạn có thể tìm hiểu thêm về app OTT này trên google ), hơn nữa mình cũng là fan của BB nên cũng muốn tìm các bạn cùng sở thích ( không cũng không sao<span style="color: #2e8b57">)

Group hoạt động thế nào, ngay bây giờ thì mình chưa nghĩ được gì nhiều, trước tiên group sẽ cùng học trong cuốn ebook Civil engineering Drawing ( bản vẽ kỹ thuật xây dựng), mình nghĩ học xong cuốn này sẽ giúp chúng ta đọc bản vẽ nước ngoài được tốtvà cũng có nhiều thuật ngữ thi công, sẽ giúp ích nhiều trên công trường. Điều bổ ích nữa của group là bạn có thể giải đáp thắc mắc của bạn bất cứ lúc nào, k phải lên máy tính để tạo topic và đợi phản hồi (khá mất thời gian nếu câu hỏi nhỏ, cần trả lời nhanh)
    Mình nghĩ group chủ yếu là động viên nhau học, cùng giải nghĩa từ vựng (phân công nhé),chia sẽ các từ vựng hay, các tài liệu hay về tiếng anh xây dựng, chia sẽ kinh nghiệm công việc, tâm sự...
    Điều kiệntham gia:
    - Tất nhiên điện thoại phải cài được BBM.
    - Làm nghề xây dựng, từ sinh viên đến…
    - Các bạn cùng nguyện vọng muốn nâng cao trình độ tiếng anh, muốn cùng nhau giải đáp thắc mắc công việc một cách nhanh chóng…
    - Vui vẻ, nhiệt tình, hòa đồng, một người vì mọi người.
    Bác nào muốn vào group vui long để lại mã PIN của BBM bên dưới và giới thiệu sơ về bản thân. Trước khi đăng kí mong các bạn suy nghĩ thật kỹ, đã vào group thì các bạn cố gắng bám trụ, k bỏ các chiến hưu của mình giữa chừng.
    Pin của mình: 2A2E9C2E
    Có gì mong các bạn góp ý giúp mình.</span></span>

Pin: 2AE6E27A

Guest
    Tran Tien CE
    Pin: 28a5e3e8

Guest
    Pin : 21498fa7
    Chuyên ngành cầu đường - giao thông K47
    Mong giao lưu học hỏi thêm kinh nghiệm !

Pin : 21498fa7
    Chuyên ngành cầu đường - giao thông K47
    Mong giao lưu học hỏi thêm kinh nghiệm !

Pin:2B673637
    Nguyễn Anh Trung, 1983
    Nơi làm việc : Bắc Ninh
    Ksư Cầu Đường.

Pin 333a541e
    Tran kiệt
    Đăk Lăk
    Kỹ thuật cơ khí

Trích dẫn Gửi bởi quy.xd
    <span style="font-size: 14px">Chào mọi người! Về tiếng Anh thì không cần phải nói nhiều mọi người cũng biết là nó quan trong như thế nào, nhất là với các bạn mới ra trường thì tiếng Anh là một lợi thế lớn để xin việc, giúp bạn tiếp xúc với các môi trường làm việc chuyên nghiệp ( vì có sự tham gia của người nước ngoài). Mình cũng tự hoc nhiều nhưng phải nói là không cầm cự được lâu vì học một mình nên rất chán. Nay mình muốn thành lập group nhỏ để cùng học tiếng Anh, vừa trao đổi về tiếng Anh vừa trao đổi về chuyên nghành lúc cần thiết.</span>
    <span style="font-size: 14px">Group thì nhiều vô kể, nhưng chủ yếu cách giao tiếp là trên vi tính, nhưng đâu phải ai và bất kỳ lúc nào cũng có thời gian ngồi trên vi tính, vì vậy group sẽ hoạt đông bằng app OTT trên smartphone, cụ thể ở đây mình muốn dùng là BBM ( Blackberry Messenger), app này nhanh, chạy ổn định và vừa hổ trợ đa nền tảng (BB OS, BB 10, android, iOS, các bạn có thể tìm hiểu thêm về app OTT này trên google ), hơn nữa mình cũng là fan của BB nên cũng muốn tìm các bạn cùng sở thích ( không cũng không sao<span style="color: #2e8b57">)</span></span>
    <span style="font-size: 14px">Group hoạt động thế nào, ngay bây giờ thì mình chưa nghĩ được gì nhiều, trước tiên group sẽ cùng học trong cuốn ebook Civil engineering Drawing ( bản vẽ kỹ thuật xây dựng), mình nghĩ học xong cuốn này sẽ giúp chúng ta đọc bản vẽ nước ngoài được tốtvà cũng có nhiều thuật ngữ thi công, sẽ giúp ích nhiều trên công trường. Điều bổ ích nữa của group là bạn có thể giải đáp thắc mắc của bạn bất cứ lúc nào, k phải lên máy tính để tạo topic và đợi phản hồi (khá mất thời gian nếu câu hỏi nhỏ, cần trả lời nhanh)</span>
    <span style="font-size: 14px">Mình nghĩ group chủ yếu là động viên nhau học, cùng giải nghĩa từ vựng (phân công nhé),chia sẽ các từ vựng hay, các tài liệu hay về tiếng anh xây dựng, chia sẽ kinh nghiệm công việc, tâm sự...</span>
    <span style="font-size: 14px">Điều kiệntham gia:</span>
    <span style="font-size: 14px">- Tất nhiên điện thoại phải cài được BBM.</span>
    <span style="font-size: 14px">- Làm nghề xây dựng, từ sinh viên đến…</span>
    <span style="font-size: 14px">- Các bạn cùng nguyện vọng muốn nâng cao trình độ tiếng anh, muốn cùng nhau giải đáp thắc mắc công việc một cách nhanh chóng…</span>
    <span style="font-size: 14px">- Vui vẻ, nhiệt tình, hòa đồng, một người vì mọi người.</span>
    <span style="font-size: 14px">Bác nào muốn vào group vui long để lại mã <span style="color: #ff0000">PIN của BBM bên dưới và giới thiệu sơ về bản thân. Trước khi đăng kí mong các bạn suy nghĩ thật kỹ, đã vào group thì các bạn cố gắng bám trụ, k bỏ các chiến hưu của mình giữa chừng.</span></span>
    <span style="font-size: 14px">Pin của mình: 2A2E9C2E</span>
    <span style="font-size: 14px">Có gì mong các bạn góp ý giúp mình.</span>

Trích dẫn Gửi bởi quy.xd
    <span style="font-size: 14px">Chào mọi người! Về tiếng Anh thì không cần phải nói nhiều mọi người cũng biết là nó quan trong như thế nào, nhất là với các bạn mới ra trường thì tiếng Anh là một lợi thế lớn để xin việc, giúp bạn tiếp xúc với các môi trường làm việc chuyên nghiệp ( vì có sự tham gia của người nước ngoài). Mình cũng tự hoc nhiều nhưng phải nói là không cầm cự được lâu vì học một mình nên rất chán. Nay mình muốn thành lập group nhỏ để cùng học tiếng Anh, vừa trao đổi về tiếng Anh vừa trao đổi về chuyên nghành lúc cần thiết.</span>
    <span style="font-size: 14px">Group thì nhiều vô kể, nhưng chủ yếu cách giao tiếp là trên vi tính, nhưng đâu phải ai và bất kỳ lúc nào cũng có thời gian ngồi trên vi tính, vì vậy group sẽ hoạt đông bằng app OTT trên smartphone, cụ thể ở đây mình muốn dùng là BBM ( Blackberry Messenger), app này nhanh, chạy ổn định và vừa hổ trợ đa nền tảng (BB OS, BB 10, android, iOS, các bạn có thể tìm hiểu thêm về app OTT này trên google ), hơn nữa mình cũng là fan của BB nên cũng muốn tìm các bạn cùng sở thích ( không cũng không sao<span style="color: #2e8b57">)</span></span>
    <span style="font-size: 14px">Group hoạt động thế nào, ngay bây giờ thì mình chưa nghĩ được gì nhiều, trước tiên group sẽ cùng học trong cuốn ebook Civil engineering Drawing ( bản vẽ kỹ thuật xây dựng), mình nghĩ học xong cuốn này sẽ giúp chúng ta đọc bản vẽ nước ngoài được tốtvà cũng có nhiều thuật ngữ thi công, sẽ giúp ích nhiều trên công trường. Điều bổ ích nữa của group là bạn có thể giải đáp thắc mắc của bạn bất cứ lúc nào, k phải lên máy tính để tạo topic và đợi phản hồi (khá mất thời gian nếu câu hỏi nhỏ, cần trả lời nhanh)</span>
    <span style="font-size: 14px">Mình nghĩ group chủ yếu là động viên nhau học, cùng giải nghĩa từ vựng (phân công nhé),chia sẽ các từ vựng hay, các tài liệu hay về tiếng anh xây dựng, chia sẽ kinh nghiệm công việc, tâm sự...</span>
    <span style="font-size: 14px">Điều kiệntham gia:</span>
    <span style="font-size: 14px">- Tất nhiên điện thoại phải cài được BBM.</span>
    <span style="font-size: 14px">- Làm nghề xây dựng, từ sinh viên đến…</span>
    <span style="font-size: 14px">- Các bạn cùng nguyện vọng muốn nâng cao trình độ tiếng anh, muốn cùng nhau giải đáp thắc mắc công việc một cách nhanh chóng…</span>
    <span style="font-size: 14px">- Vui vẻ, nhiệt tình, hòa đồng, một người vì mọi người.</span>
    <span style="font-size: 14px">Bác nào muốn vào group vui long để lại mã <span style="color: #ff0000">PIN của BBM bên dưới và giới thiệu sơ về bản thân. Trước khi đăng kí mong các bạn suy nghĩ thật kỹ, đã vào group thì các bạn cố gắng bám trụ, k bỏ các chiến hưu của mình giữa chừng.</span></span>
    <span style="font-size: 14px">Pin của mình: 2A2E9C2E</span>
    <span style="font-size: 14px">Có gì mong các bạn góp ý giúp mình.</span>
    Pin:24EE4F77
    Chuyên ngành khách sạn nhà hàng

2922c4c2
    KS Cầu đường
    Thanks!

2922c4c2
    KS Cầu đường
    Thanks!

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự