Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60

BBM phát hành

đa nền tảng đã được 1 tuần, và chỉ trong vòng 1 tuần này đã có thêm hơn 20 triệu người dùng mới (active users). Đây thực sự là một điều tuyệt vời đối với người dùng BBM, rõ ràng càng có nhiều người dùng thì chúng ta càng có nhiều bạn bè trong danh bạ của BBM, và có nhiều cơ hội để sử dụng những tiện ích mà nó đem lại.

Mời anh em chia sẻ xem danh bạ BBM của mình đã thay đổi như thế nào kể từ khi BBM phát hành đa nền tảng đến nay nhé

Chẳng thay đổi nhiều. Có chăng thì contact thêm detail PIN thôi. Đó là những người bạn trước kia xài BB, giờ tiếp tục trải nghiệm BBM trên android, iOS... hoặc vài anh em đang ôm BB muốn tìm hiểu BBM trên nền tảng khác có gì khác hơn BBM chính thống . Do vậy, danh bạ hầu như ít thay đổi... chỉ có BBM contact thì phình ra đột biến :P

Guest
    Danh bạ của em chả có gì tthay đổi :P

Trích dẫn Gửi bởi wetfoot
    Chẳng thay đổi nhiều.... chỉ có BBM contact thì phình ra đột biến :P
    Thì em đang hỏi về BBM Contact mà bác, chứ danh bạ của điện thoại thì có liên quan gì đến việc BBM đa nền tảng đâu

Mình phần suggested có thêm 4 vị!

Guest
    hủy bis rồi, add pin một đống người mà chả có đứa bạn nào. Chờ có voice rồi rủ mấy đứa bạn dùng, giờ cứ WhatsApp cái đã.

vẫn chỉ có mỗi em thôi bạn em toàn ios vs ăn roi mà bảo chúng nó chúng nó cũng k dùng

Mới thêm được hai pin:28530495 thôi. Có mấy đứa bạn sài mát fon. Mà chả biết cài sao để chạy nó. Chán vãi đ.
    P

Gần 200 số BBM của em đã ra đi sau khi chuyển nhầm ID ( không biết anh Vnbb có cách nào giúp em được không ạ. Hôm qua e bán Z10 nhưng k muốn người ta phải cài lại nên đã Edit ID . k ngờ giờ em vào lại thì mất hẳn ID của e rồi. muốn restore danh bạ, tin nhắn, bbm cũng không được nữa (

Thấy mấy bro cmt mà buồn quá. Đúng là chỉ có BB mới mang lại hạnh phúc cho nhau ) em cũng add dc 2 contact từ cái sony và cái htc )

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-08-2017, 10:22 PM
  2. Mạng 5G sẽ thay đổi thế giới như thế nào?
    Bởi mian5011 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 15-02-2016, 11:54 PM
  3. Làm thế nào để thay thế màn hình của BlackBerry Z30?
    Bởi linhnhio2 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 15-05-2015, 10:42 PM
  4. Z10 thay thẻ nhớ không xem được ảnh ở mục hình ảnh trên thẻ nhớ
    Bởi thaonhung91 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-04-2014, 11:04 PM
  5. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-05-2012, 02:38 AM