Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: OTT và bão Haiyan

Mấy hôm nay mình nhận được thông báo về bão Haiyan thông qua tổng đài của Mobifone, sau đó tới Zalo và Viber. Không biết BBM có đại diện nào ở Việt Nam lo như vậy không nhỉ? Mà theo các bạn thì việc nhận msg nhiều như vậy là tốt hay không tốt?

E cũng nhận được thông báo từ Vinaphone và Viber, BBM thì chả thấy đâu .
    Cá nhân e thấy việc tổng đài nhắn những tin như vậy cũng chả có j là sai cả, không hiểu sao 1 số người cảm tưởng nhận 1 hay 2 cái tin kiểu như vậy là ghê gớm lắm ), j mà tin rác với cả nọ kia....

hề hề. tổng đài em yêu của mình hôm nay nt với mình nhiều lắm à ) ko như trc 3 ngày mới nhắn đc 1 tin à =))

) gmail, hay yahoo có gửi cảnh báo ko bạn? Facebook có gửi cho bạn thông điệp nào ko?
    Bbm thì ko gửi tin theo kiểu "khóc chung". Thế khác gì tự tiện lấy dữ liệu cá nhân người dùng ra dùng mái thoải?

Trên bbm, treo stt hàng loạt, 3 group tui tham gia đều có chia sẻ và gửi lời hỏi thăm, động viên đến các thành viên.
    Còn tui rảnh lôi rada maps ra coi bảo nó đi tới đâu rồi. Bám group coi có thành viên nào sao không, có phong trào quyên góp nào ko,...
    Mấy bạn rảnh thì cũng sẵn sàng giúp đỡ ng khác đi, đừng ngồi đấy so đo này nọ. Trên bbm chỉ diễn ra thầm lặng, ai trong cuộc thì biết.

A ra là thế ). Có ai so sánh gì đâu bác ơi, đùng lái sang vấn đề so sánh giữa BBM và các OTT khác như các topic khác nữa ) , please!

Trích dẫn Gửi bởi BadBerry
    ) gmail, hay yahoo có gửi cảnh báo ko bạn? Facebook có gửi cho bạn thông điệp nào ko?
    Bbm thì ko gửi tin theo kiểu "khóc chung". Thế khác gì tự tiện lấy dữ liệu cá nhân người dùng ra dùng mái thoải?

Trên bbm, treo stt hàng loạt, 3 group tui tham gia đều có chia sẻ và gửi lời hỏi thăm, động viên đến các thành viên.
    Còn tui rảnh lôi rada maps ra coi bảo nó đi tới đâu rồi. Bám group coi có thành viên nào sao không, có phong trào quyên góp nào ko,...
    Mấy bạn rảnh thì cũng sẵn sàng giúp đỡ ng khác đi, đừng ngồi đấy so đo này nọ. Trên bbm chỉ diễn ra thầm lặng, ai trong cuộc thì biết.
    Bác căg thẳg thế =.=.. Em thấy nó thông báo thế cũng tốt mà

Sent from my BlackBerry 9780 using Tapatalk