Kết quả 1 đến 8 của 8
    Tình hình là nhà e mới rinh con z10 về, wifi,3G chạy rất tốt. Nhưng khổ là em nó ngốn pin khiếp quá: mới sạc xong, để chế độ mạng 3G, chơi game vài phút rồi tắt (đã đóng hết ứng dụng), z mà không đến 3tiếng sau là hết sạch pin và mất 50k (chắc là phí 3g). Bác nào biết lôi cái phím tắt 3g ở đâu hay phải tải app nào để quản lí pin, mạng thì giúp e với, e mới qua bb xài nên k rành ạ.

Guest
    S bác không đăng ký bis, rẻ hơn 3G mà ít bị chăn tốc độ, còn phím tắt cho chuyển 2G-3G thì os 10.2.1 đã có cái quicksetting rồi mà, chỉ mất 3-4 thao là xong mà

Z10 làm gì có bàn phím mà bác hỏi phím tắt , muốn chuyển về 2G thì vuốt từ trên xuống, click vào mạng di động, trong đó có hết các thứ bác cần

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi playbook-br
    Z10 làm gì có bàn phím mà bác hỏi phím tắt , muốn chuyển về 2G thì vuốt từ trên xuống, click vào mạng di động, trong đó có hết các thứ bác cần
    Thì quick settings là phím "ảo" tắt đó thôi.

Guest
    Thank các bác ạ, tại máy loại đt trước e thấy vuốt xuống là thấy cái icon 3g, bật tắt chỉ click vào là xong ạ.

Trích dẫn Gửi bởi Toquyen
    Thank các bác ạ, tại máy loại đt trước e thấy vuốt xuống là thấy cái icon 3g, bật tắt chỉ click vào là xong ạ.
    À đấy là Ăn Roi hoặc ăn Táo, còn đây là Dâu mà bác.

Guest
    khả năng là 10.3 sẽ có cái chọt vào là bật tắt 3G luôn chỉ 1 lần chọt

Guest
    Bạn dùng app này nha, chuyển nhanh gọn lẹ, tải và load fịe bar bên dưới
    https://mega.co.nz/#!NslhxKIY!xUu9o-yAI6D3td4_JcFKNVBIingdCAP-gT4prLhsw64

Chúc bạn trải nghiệm zui zẻ