Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    mấy bữa nay cái bbm của mình bị ai đó phá hoại, có một cuộc trò truyện nhóm cứ add mình vào làm pin tuột liên tục, muốn thoát ra khỏi cuộc trò truyện thì không đc, rất nhiều người khác mình biết cũng bị tương tự, có ai biết cách chặn cái này thì chỉ mình với, k thể xoá bbm hoặc không dùng đc do nó liên quan tới công việc cũng như liên lạc với vợ mình. cám ơn ace nhiều

Anh BBVN giúp dùm e vấn đề này với, nó làm phiền e quá rồi

BB chắc chắc sẽ không có chuyện "lôi tuột" vào nhóm khi chưa được sự đồng ý của chủ nhân đâu! :-bd

Chắc bác join vào group nào đó mà chưa thoát ra thôi!

Trích dẫn Gửi bởi phuongnam72
    BB chắc chắc sẽ không có chuyện "lôi tuột" vào nhóm khi chưa được sự đồng ý của chủ nhân đâu! :-bd

Chắc bác join vào group nào đó mà chưa thoát ra thôi!
    Cái này không phải là chat gr , mà nó giống như phòng chat vậy cứ add người vào thêm , k cần sự chấp thuận của người dùng. BBM mình thấy khó chịu nhất về vấn đề này. Mình cũng bị mấy hôm nay, trên 10 lần rồi

Bạn vào block cái pin của phòng chat đó lại xem

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Thanh Niên Nghiêm Túc !
    Cái này không phải là chat gr , mà nó giống như phòng chat vậy cứ add người vào thêm , k cần sự chấp thuận của người dùng. BBM mình thấy khó chịu nhất về vấn đề này. Mình cũng bị mấy hôm nay, trên 10 lần rồi
    Đó không phải là "Phòng chat", mà là chức năng Multi-person Chat. Cái này bạn chỉ cần vào End Chat (hay Leave Chat) là ra thôi mà. Và bao giờ BBM nó cũng cho bạn biết ai đã add bạn vào cuộc "Chat nhóm" đó mà, bạn thấy người nào đó thường xuyên add vào những nhóm linh tinh thì Remove luôn người đó đi là hết thôi

Guest
    [Tips] Cách xác định chủ nhân của Multiperson Chat

Bạn Invite thêm một ai đó vào sẽ hiện thông báo như phần khoanh đỏ trong hình ảnh đính kèm.
    Nó sẽ thông báo cho bạn biết phải chờ Chủ Nhân Multiperson Chat Accept mới được.
    Và ta đã xác định được!

Chúc vui với BBM
    Hôm qua trên FB có bạn này chia sẻ cách tìm ra người cố tình tạo Multi chat nè.

Có lần bị ông @ khaisilk1910 add hồi còn xài Bbos thì cứ ấn nút delete là leave chat

Bị mấy hôm nay rôi.Ức chế vãi! Pin trên z10 tuột dốc không phanh. Mấy cái contact bbm không liên lạc xoá vợi đi rồi.

Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    Hôm qua trên FB có bạn này chia sẻ cách tìm ra người cố tình tạo Multi chat nè.
    hiz, thì ra thủ phạm là nick Ku bom, cám ơn ChangDau nhiều lắm. HIz, cái đó cứ ám ảnh mình hoài, làm kiệt pin. Khổ nỗi là leave chat rồi, nhưng cứ ai mà cmt vào đó là y như rằng lại bị lôi vào, nổi máu, không thể cmt được vì nếu mình cmt thì lại oan cho mấy bác khác. Bực không thể tả

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Bộ sưu tập ảnh đại diện thể hiện cảm xúc cho facebook
    Bởi dupham92 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-07-2017, 05:18 PM
  2. Góp ý để xúc con Z30
    Bởi trong diễn đàn Thảo luận chung về BBM
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 28-06-2015, 01:24 PM
  3. Một vài biểu tượng cảm xúc (Emoticons) ẩn trên BBM
    Bởi trong diễn đàn Thảo luận chung về BBM